Pancras Suday JF-Expert Member Joined Jun 24, 2011 Posts 8,143 Reaction score 3,848 Dec 25, 2014 #2 Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha haaaaaaaaaaah, kwa ccm mbona kila kitu kinawezekana
Chatumkali JF-Expert Member Joined Sep 9, 2011 Posts 2,037 Reaction score 459 Dec 25, 2014 #3 Hapana!Bora Maximo arudi tujue moja aisee!
M mangatara JF-Expert Member Joined Jul 6, 2012 Posts 14,517 Reaction score 14,169 Dec 25, 2014 #4 Naunga mkono hoja hii. Huyu anafaa kuliko EL
muhomakilo jr JF-Expert Member Joined Jul 28, 2013 Posts 16,175 Reaction score 15,530 Dec 25, 2014 #5 Jimbo la uchaguzi la Tegeta? Anafaa..
M makubazi JF-Expert Member Joined Feb 15, 2013 Posts 2,047 Reaction score 365 Dec 25, 2014 #6 Tena na matatizo yote ya wananchi yatakwisha na hapatakuwa na ulofa au umasikini na kila mwananchi atapewa mabilioni je hapo tena kuna ulofa
Tena na matatizo yote ya wananchi yatakwisha na hapatakuwa na ulofa au umasikini na kila mwananchi atapewa mabilioni je hapo tena kuna ulofa
Idd Ninga JF-Expert Member Joined Nov 18, 2012 Posts 5,539 Reaction score 4,856 Dec 25, 2014 #7 mshana jr said: View attachment 213895 Click to expand... hetu mtumie account yako uone kama haijai mipesa a.k.a mitegeta. . . . . .
mshana jr said: View attachment 213895 Click to expand... hetu mtumie account yako uone kama haijai mipesa a.k.a mitegeta. . . . . .
Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 376,037 Reaction score 871,152 Dec 26, 2014 Thread starter #8 Idd Ninga said: hetu mtumie account yako uone kama haijai mipesa a.k.a mitegeta. . . . . . Click to expand... Huo ni ushahidi mi nataka zile za kubeba na sandarusi na visafleti na malboro
Idd Ninga said: hetu mtumie account yako uone kama haijai mipesa a.k.a mitegeta. . . . . . Click to expand... Huo ni ushahidi mi nataka zile za kubeba na sandarusi na visafleti na malboro
dabluz JF-Expert Member Joined Feb 28, 2013 Posts 2,454 Reaction score 1,679 Dec 26, 2014 #9 Wanasemaga mchawi mkabidhi mwanao akulelee..
Mandingo JF-Expert Member Joined Sep 22, 2011 Posts 5,964 Reaction score 7,862 Dec 26, 2014 #10 mshanajr marry xmass broda! hahahaha Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Ulukolokwitanga JF-Expert Member Joined Sep 18, 2010 Posts 8,397 Reaction score 7,979 Dec 26, 2014 #11 Harbinder Singh Sethi, my hero
HHHK JF-Expert Member Joined Aug 20, 2013 Posts 820 Reaction score 290 Dec 26, 2014 #12 mshana jr said: View attachment 213895 Click to expand... Mtani jiandae kung'olewa kucha
tpaul Platinum Member Joined Feb 3, 2008 Posts 27,783 Reaction score 29,239 Dec 26, 2014 #13 mshana jr said: View attachment 213895 Click to expand... yap! anafaa sana. CCM oyee! CC MSALANI, laki si pesa, gsu, MwanaDiwani, Ritz, FaizaFoxy, Simiyu Yetu, Agogwe, mjepo, T 2015 CCM, chama Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
mshana jr said: View attachment 213895 Click to expand... yap! anafaa sana. CCM oyee! CC MSALANI, laki si pesa, gsu, MwanaDiwani, Ritz, FaizaFoxy, Simiyu Yetu, Agogwe, mjepo, T 2015 CCM, chama
Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 376,037 Reaction score 871,152 Dec 26, 2014 Thread starter #14 HHHK said: Mtani jiandae kung'olewa kucha Click to expand... Nimeaga kwetu hawaniwezi aslani, kuna mmoja alinitishia kwenye simu baada ya post fulani iliyohusu ccm, nikampigia nikamwambia usisubiri kunitafuta kwasababu alitumia neno 'tukikupata' Nikamwambia niambieni mlipo niwafuate AKAUFYATA
HHHK said: Mtani jiandae kung'olewa kucha Click to expand... Nimeaga kwetu hawaniwezi aslani, kuna mmoja alinitishia kwenye simu baada ya post fulani iliyohusu ccm, nikampigia nikamwambia usisubiri kunitafuta kwasababu alitumia neno 'tukikupata' Nikamwambia niambieni mlipo niwafuate AKAUFYATA
FaizaFoxy Platinum Member Joined Apr 13, 2011 Posts 100,506 Reaction score 123,819 Dec 26, 2014 #15 Mkimweka Slaa agombee hata tukiweka boksi litashinda.
FaizaFoxy Platinum Member Joined Apr 13, 2011 Posts 100,506 Reaction score 123,819 Dec 26, 2014 #16 mshana jr said: Huo ni ushahidi mi nataka zile za kubeba na sandarusi na visafleti na malboro Click to expand... Mtadanganyana sana mwisho wa siku mimi huwa nauliza; mlitaka umeme wa bure?
mshana jr said: Huo ni ushahidi mi nataka zile za kubeba na sandarusi na visafleti na malboro Click to expand... Mtadanganyana sana mwisho wa siku mimi huwa nauliza; mlitaka umeme wa bure?
Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 376,037 Reaction score 871,152 Dec 26, 2014 Thread starter #17 tpaul said: yap! anafaa sana. CCM oyee! CC MSALANI, laki si pesa, gsu, MwanaDiwani, Ritz, FaizaFoxy, Simiyu Yetu, Agogwe, mjepo, T 2015 CCM, chama Click to expand... Hahahahaaa tpaul hope u good! Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
tpaul said: yap! anafaa sana. CCM oyee! CC MSALANI, laki si pesa, gsu, MwanaDiwani, Ritz, FaizaFoxy, Simiyu Yetu, Agogwe, mjepo, T 2015 CCM, chama Click to expand... Hahahahaaa tpaul hope u good!
Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 376,037 Reaction score 871,152 Dec 26, 2014 Thread starter #18 FaizaFoxy said: Mtadanganyana sana mwisho wa siku mimi huwa nauliza; mlitaka umeme wa bure? Click to expand... FaizaFoxy the end justifies the means...!!! Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
FaizaFoxy said: Mtadanganyana sana mwisho wa siku mimi huwa nauliza; mlitaka umeme wa bure? Click to expand... FaizaFoxy the end justifies the means...!!!
General8 JF-Expert Member Joined Jul 28, 2013 Posts 996 Reaction score 863 Dec 26, 2014 #19 Wakimweka huyu, Hata kampeni hatupigi. Le tegeta eskroo . Jamaa mwizi mpaka anajiogopa
BONGOLALA JF-Expert Member Joined Sep 14, 2009 Posts 16,511 Reaction score 11,917 Dec 26, 2014 #20 Safi sana....ccm wamemkumbatia