Napendekeza CAG akague accounts za makanisa

Napendekeza CAG akague accounts za makanisa

Na siku mkijielewa mtakuwa kwenye uchumi wa kati la sivyo mtakuwa mnasubiri pepo

Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
831ba82c-c032-430d-bb58-6916cfffcf80.jpg
 
Watu wa type yenu ndiyo mnaoanzishaga migogoro makanisani.wewe kama siyo KkKT utakuwa Anglicana au Moroviani.maana huko.ndiko kwenye fujo za type hiyo

Kama wewe unatoa sadaka harafu unafuatilia na matumizi yake basi hiyo uliyotoa usiite sadaka iite ni mchango.so una hiari ya kutoa

By the way nilikuja kugundua nyie mnaofuatilia hivyo wala.siyo watoaji.ukitoa saana unatoa jero au buku.watoaji wenyewe wameshajua siri iliyoko katika kutoa sadaka hata wakisikia unataka kuwapa mchanganuo wa matumizi wanakimbia hawataki kabisa kusikiliza.
 
Mkaguzi wa haki na muhukumu wa haki ni Mungu peke yake,siyo kama CAG wa Tanzania ambaye akikutana na wizi wa tri 1.5 anarekebisha kiswahili kwa kusema kuwa matumizi yake hayajulikani badala ya kunyoka moja kwa moja kuwa zimeibiwa.

Kama watumishi wa Mungu wanatumia sadaka za waumini zinazotolewa kwa kufuata maagizo ya Mungu, aachiwe Mungu mwenyewe ndiye atakayeshughulika nao, na siyo kumuingiza CAG ambaye naye anasubiri kuhukumiwa kama waharifu wengine.
 
Kama no suala la kodi, mbona hata wabunge wenyewe mishahara yao haikatwi kodi ya paye? Labda tuanzie hapo kabla ya kwenda kanisani.
Ndugu wanajanvi wenzanu, napendekeza Bunge la JMT litunge sheria ya kumwamrisha CAG kukagua matumizi ya pesa za makanisa na taasisi za dini zote.

Sababu
- hizi ni public funds, kwa sababu ni sadaka na michango ya waumini, fungu la kumi ni kodi. (Hawa wenye makanisa watasema ni toleo kwa mungu, WONGO MTUPUUUU)
- wanaishi maisha ya anasa sana wao na familia zao wakati waumini wao au (kondoo) wanabaki kua maskini wa kutupwa.
- kondoo akihoji tu, juu ya matumizi ya sadaka anafukuzwa kanisani.
Kama ivyokua kwenye mswaada wa vyama vya SIASA, tunahitaji haraka sana mswaada wa DINI.
TUSIJIDANGANYE kua serikali ikae mbali na haya makanisa watu wanaumizwa sana sana sana.
Dar-es-Salaam hii tuna makanisa mengi kuliko shule, hospitals, na huduma za maji kwa pamoja.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Watu wa type yenu ndiyo mnaoanzishaga migogoro makanisani.wewe kama siyo KkKT utakuwa Anglicana au Moroviani.maana huko.ndiko kwenye fujo za type hiyo

Kama wewe unatoa sadaka harafu unafuatilia na matumizi yake basi hiyo uliyotoa usiite sadaka iite ni mchango.so una hiari ya kutoa

By the way nilikuja kugundua nyie mnaofuatilia hivyo wala.siyo watoaji.ukitoa saana unatoa jero au buku.watoaji wenyewe wameshajua siri iliyoko katika kutoa sadaka hata wakisikia unataka kuwapa mchanganuo wa matumizi wanakimbia hawataki kabisa kusikiliza.

Ndugu yangu makanisa kama RC, KKKT na mengine kama haya yana afadhali, haya ni established institutions yanaeleweka kwa kutumia rasilimali zake kwa huduma za jamii. Mimi nazungumzia haya makanisa yanayofunguliwa kila siku kukicha ya MANABII na MITUME nani anawaregulate hawa mitume na manabii kwenye matumizi ya mali za kanisa? Makanisa kwao ni mali zao binafsi, wewe unatakiwa utoe fungu la kumi tuu, bila kuuliza inatumikaje? KWA SABABU KANISA NI MALI YA MTU BINAFSI, Unawezaje kutenganisha mali za kanisa na za NABII au MTUME?? Hapo ndipo serikali inatakiwa kuingilia kati,
 
Ndugu yangu makanisa kama RC, KKKT na mengine kama haya yana afadhali, haya ni established institutions yanaeleweka kwa kutumia rasilimali zake kwa huduma za jamii. Mimi nazungumzia haya makanisa yanayofunguliwa kila siku kukicha ya MANABII na MITUME nani anawaregulate hawa mitume na manabii kwenye matumizi ya mali za kanisa? Makanisa kwao ni mali zao binafsi, wewe unatakiwa utoe fungu la kumi tuu, bila kuuliza inatumikaje? KWA SABABU KANISA NI MALI YA MTU BINAFSI, Unawezaje kutenganisha mali za kanisa na za NABII au MTUME?? Hapo ndipo serikali inatakiwa kuingilia kati,

Ndahani hili si la kulalamika .unatakiwa kujiunga na taasisi ambazo ziko well established.sidhani kama ukihama hapo utaambiwa rudisha kodi kwanza
 
Ya kaisari yamewashinda?? mnataka na ya Agusto??
 
Wee umetoa ngapi mpaka inakuuma,, kama hujatoa yakuhusu nn,,
 
Ndugu wanajanvi wenzanu, napendekeza Bunge la JMT litunge sheria ya kumwamrisha CAG kukagua matumizi ya pesa za makanisa na taasisi za dini zote.

Sababu
- hizi ni public funds, kwa sababu ni sadaka na michango ya waumini, fungu la kumi ni kodi. (Hawa wenye makanisa watasema ni toleo kwa mungu, WONGO MTUPUUUU)
- wanaishi maisha ya anasa sana wao na familia zao wakati waumini wao au (kondoo) wanabaki kua maskini wa kutupwa.
- kondoo akihoji tu, juu ya matumizi ya sadaka anafukuzwa kanisani.
Kama ivyokua kwenye mswaada wa vyama vya SIASA, tunahitaji haraka sana mswaada wa DINI.
TUSIJIDANGANYE kua serikali ikae mbali na haya makanisa watu wanaumizwa sana sana sana.
Dar-es-Salaam hii tuna makanisa mengi kuliko shule, hospitals, na huduma za maji kwa pamoja.
Wazo zuri kabisa wameishi siku zote kwa kudekezwa mno mmoja huko kaguswa kanga'ka utafikiri barabara anayotembelea na gari yake ilijitengeneza yenyewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom