Napenda wanaume wa kiarabu


Yusomwasha

Yusomwasha

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2014
Messages
2,131
Likes
645
Points
280
Yusomwasha

Yusomwasha

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2014
2,131 645 280
Napenda wanaume wa kiarabu, wa kipemba, na wa pwani mombasa haswaaa
maana wanajua mahaba navyoskia
hata wazunguuuu
mm nawapendea waarab yale mambo yao tyuuuuu
Napenda hata wanaume weuc tiiiii handsome ila awe wa pwaniiii
Unguja, pemba, mombasa, uarabuni haswaa dubai, tanga
Nawapenda mnoooooo
Yale mambo yetuuuu ya kwenye mahaba ni wajuz sana
Mm nyang'anyang'a haswaa akiwa handsome halaf akiwa na mwili wa mazoezi, msafi mstaarab yaan ni utamu kunoga
 
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,188
Likes
1,745
Points
280
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,188 1,745 280
Na wewe unatoka wapi
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,587
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,587 280
NA KAMA ANALIJUA MAANA YAKE BANDA LAKE LIKO WAZI ... DAH! MAJANGA ... ASUBIRI UZEENI ASUMBUKE NA MANEPI MAKUBWA AKA TAULO
Atakua keshajipanga huyo..Mpaka anawapenda watu wa pwani tu lazima washampa mautamu huyo
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,333
Likes
4,107
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,333 4,107 280
Atakua keshajipanga huyo..Mpaka anawapenda watu wa pwani tu lazima washampa mautamu huyo
Sio mautamu hayo, ni mambo ya kishetani, pia kumbukeni mashetani huwa yanapenda kukaa baharini ..
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
101,805
Likes
119,750
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
101,805 119,750 280
Napenda wanaume wa kiarabu, wa kipemba, na wa pwani mombasa haswaaa
maana wanajua mahaba navyoskia
hata wazunguuuu
mm nawapendea waarab yale mambo yao tyuuuuu
Napenda hata wanaume weuc tiiiii handsome ila awe wa pwaniiii
Unguja, pemba, mombasa, uarabuni haswaa dubai, tanga
Nawapenda mnoooooo
Yale mambo yetuuuu ya kwenye mahaba ni wajuz sana
Mm nyang'anyang'a haswaa akiwa handsome halaf akiwa na mwili wa mazoezi, msafi mstaarab yaan ni utamu kunoga
730dc93084eb407cca1588d4420a0b92.jpg
cd23d85e569afe6679517812087b1453.jpg
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,627
Likes
3,835
Points
280
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,627 3,835 280
Binti timu yake haina beki!....huu utandawazi Ni balaa.
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,617
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,617 280
Mimi ni Mwarabu Mweusi wa Kilwa Kisiwani-- tunafanana kiutamaduni hao uwapendao! U hali gani swahiba angu pambeetyu?!
 
mhogo mtamu3

mhogo mtamu3

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2016
Messages
345
Likes
240
Points
60
Age
48
mhogo mtamu3

mhogo mtamu3

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2016
345 240 60
Wale wafumua marinda
 

Forum statistics

Threads 1,236,324
Members 475,099
Posts 29,254,251