Napenda sana bustani yenye msitu mnene wewe Je?

Napenda sana bustani yenye msitu mnene wewe Je?

Ukiwa Na Uzoefu Na Bustani Kama Hizi.Nyasi Haziwezi Kukuchoma Wala Kukukwaruza.Na Hata Ukisema Unataka Kulima.Kuna Staili Zake Za Kutupia Jembe.Shida Ni Kwa Wale Waliozoea "Mashamba Ya Bibi" Yenye Vipara Na Udongo Wenye Sugu Yaliyozea Kupitishwa Kila Siku Mafyekeo Majembe Na Sururu Butu.Wakija Uku Uwa Wanajionea Kero Tu.Na Hata Wakijaribu Kupita Nyasi Zinawakata.Hawawezi Kutamani Tena Kurudi Njia Hizi.

hahahahahaaaaa....daaaah!!!
 
Nyasi fupi fupi kama pale emirates ni nzuri sana. Hazisumbui unapotaka kucheza offside trick..
 
Ukikuta kila mara nyasi zimefyekwa basi jua hiyo ni njia ya kupitisha mifugo warudipo machungani ila nyasi ni alama ya pori zisiloingilika mara kwa mara!


Tunaozamia voooz nyingi zinatupa kazi ya ziada, yaani zinatuondoa mchezoni
 
fyekaaa.kiwanja kizima hadi jukwani kama.zipo fyekaaa

Daah umenitamanisha sana. Manake mm nikikuta uwanja umefyekwa goli hadi goli kabla ya kipenga napitisha ulimi kwenye magoli yote . Daah!! Wewe mtoto ni hatare sana
 
Daah umenitamanisha sana. Manake mm nikikuta uwanja umefyekwa goli hadi goli kabla ya kipenga napitisha ulimi kwenye magoli yote . Daah!! Wewe mtoto ni hatare sana

mweh taratibu nna manyee yangu mie
 
mweh taratibu nna manyee yangu mie

Haya mama pole sana. Alert zingine uwe unani pm na kunionya usimwage mchele.
Ila hilo la kuupitisha uwanjani mimi nshakua addicted manake siwezi tena bila kupata hio test kabla ya kipenga na sio kwamba ntakuwa huko kwa dakika 5 au 8 huko ni hadi mtu akaribie kuZimia ndio natoka huko ukweni
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom