Wasipojitokeza, "Itakuwa sijapata msichana of my dream lkn pia hata yeye atakuwa amekosa mume ambaye angemfariji". I won't feel bad, life wil go on!Mkuu sidhani kama atajitokeza!!! Wanaume wanapenda michepuko wa hali hiyo ili wagonge tu bila kujali kubebesha mimba.
Ila kama una nia ya kuoa kweli... Mungu akutangulie
Mungu atakupa hitaji la moyo wako mkuu!Wasipojitokeza, "Itakuwa sijapata msichana of my dream lkn pia hata yeye atakuwa amekosa mume ambaye angemfariji". I won't feel bad, life wil go on!
Mama wa mwano yupo?Nina mtoto mmoja
Sababu ya kutaka mtu asiezaa ni nini?Nina mtoto mmoja
Unauhakika!???Ngoja waje maana wapo umu
Tutapaprika tena lini jamani?[emoji1][emoji1][emoji1]Mkuu sidhani kama atajitokeza!!! Wanaume wanapenda michepuko wa hali hiyo ili wagonge tu bila kujali kubebesha mimba.
Ila kama una nia ya kuoa kweli... Mungu akutangulie
Afu wewe!!! Yaani niliona kimya moyo ukaninyong'onyea. Miss uTutapaprika tena lini jamani?[emoji1][emoji1][emoji1]
The fact kwamba una mtoto tayari utamuumiza tu mdada wa watu. Angalau kama mama wa mtoto angekua katangulia mbele ya haki... Ila kama yupo hai na mna mawasiliano duuh! Anyway!!! Endelea na msako mkuuSipo nae. . .. !
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Afu wewe!!! Yaani niliona kimya moyo ukaninyong'onyea. Miss u
Hiyo ni kazi ya kutwangwa pilipili mshahara kukohoa [emoji12] [emoji12] [emoji12] analokazi ipo
hahahahhHiyo ni kazi ya kutwangwa pilipili mshahara kukohoa [emoji12] [emoji12] [emoji12] analo