Napenda kumpikia mpenzi

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Posts
22,779
Reaction score
31,293
Nimekuwa na hulka ya kupenda kumpikia mpenzi/girlfriend. Japo kwa sasa sina ila nikiwa naye huwa namwacha akae halafu mimi napika yeye ale tu.
 
Kitongezeo 😂😂😂😂😂😂 huu ni msamiati mpya someni PGO zenu kwa umakini mkubwa ili mjue kitongezeo ni nini na namna ya kukitumia ili msiwe wapweke.
Wasisubiri mpaka wapelekewe PGO na wakili ndio waisome 😂😂😂wanatakiwa waisome sasa
Nalog off
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…