Ndio,Je tezi dume inatibika kwa njia ya upasuaji? Msaada kwa mwenye uelewa
Ndio inatibiwaJe tezi dume inatibika kwa njia ya upasuaji? Msaada kwa mwenye uelewa
Kwa wanaume waliyo fikia umri zaidi 50... baadhi yao tezi huanza kuvimba hivyo kuongeza size yake, hapo husababisha kuziba mifereji ya mkojo na utokaji wa Wazungu(shahawa) kwa msukumo mmoja, ndipo hubakisha kidogo !!Je tezi dume inatibika kwa njia ya upasuaji? Msaada kwa mwenye uelewa
Kwa wanaume waliyo fikia umri zaidi 50... baadhi yao tezi huanza kuvimba hivyo kuongeza size yake, hapo husababisha kuziba mifereji ya mkojo na utokaji wa Wazungu(shahawa) kwa msukumo mmoja, ndipo hubakisha kidogo !!
Sasa wataalamu Wa Kifaransa wamekuja na tiba ya kutumia techologia ya kupunguza uvimbe bila upasuaji !!
Search google uone njia ipi unaweza afiki !!
Pole na hadhi njema upone haraka.
Uzi huu si pahala pake hapaJe tezi dume inatibika kwa njia ya upasuaji? Msaada kwa mwenye uelewa
Hao waliomwambia hawajui kweli kama kuna hospitali za upasuaji wa tezi dume?Mzee wangu ndio amekutwa na hiyo shida hivyo wamemwambia afanyiwe upasuaji mkuu.
Pole yake sana mzee wetu.Mzee wangu ndio amekutwa na hiyo shida hivyo wamemwambia afanyiwe upasuaji mkuu.