Napenda kujua kuhusu hili

USHAURI
Chakufanya mtafute padre yeyote wa RC...au sikiliza radio tumain maswali na kuhusu bible then ask...

ONYO...
USIJE UKAMUULIZA MCHUNGAJI AU KIONGOZI YEYOTE AMBAYE SI WA RC...
 

Unajuaje kama JF hakuna mapadre? Tusipende kulaumu na kukatisha watu tamaa bana
 
Soma ufunuo kwenye biblia yule mnyama ambaye hesabu yake ni 666 ndiye huyo. So hakuna kilichojificha hapo. Hata nyuma ya kiti chake cha enzi kuna inverted cross ambayo ni masonic cross.

ni huyu hapa:


​
 

Nahisi umekurupuka kujibu na hukuzingatia swali la msingi. ngoja nikukumbushe tena then unijibu

Nilikuwa nikicheki katika link hii Illuminati Symbols nikaona katika nembo za hawa jamaa wanaojulikana kama freemason(Dini ya shetani) ni namba 666 na imeoneshwa kuwa namba hii ipo kwenye kofia ya Papa. Swali kuna uhusiano gani kati ya papa na hawa jamaa?
 

tumia kichwa kufikiri ndugu ... si umeomba kuelimishwa?? umepewa link ya post inayoelimisha ombi lako ... nini usichoelewa bidada??

https://www.jamiiforums.com/habari-na...mba-666-a.html
 
soma hiyo post hapo chini labda itakupa mwanga kidogo au sana
 
Kuna hili nalo sio mbaya tukishea.

The date and time of death of pope John Paul II was 9:37 PM. April 2, 2005 (April being the 4th month) Run the numbers and we get: 9 x 37 x 4/2 = 666. Of course this ignores the year, 2005. However, it also works with the year added: 9 x 37 x 4/2 x 200 x 5 = 666,000. Now the questions is, what does "666" mean in this case? Perhaps these coded and/or numerical signs should be left to the individual to interpret.
 

Huyo pope aliuliwa baada ya kupewa u pope na kutaka kuliweka sawa kanisa, ma freemason waliomo ndani ya vatican wakaona anawaletea za kuletwa wakamkili. its a long story
 
Huyo pope aliuliwa baada ya kupewa u pope na kutaka kuliweka sawa kanisa, ma freemason waliomo ndani ya vatican wakaona anawaletea za kuletwa wakamkili. its a long story
Yes kiongozi hii ndio shule tunayoihitaji,kwani hao Freemasons wamejificha kwa style ipi ndani ya Vatican na Papa alitaka kuziba ufa upi ndani ya kanisa.kama unaona itakaa kdini na hawa Mods wataifuta bac naomba unitumie kule PM.Nitashukuru
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…