Napenda kufahamu hili....


Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Kuna baadhi ya wanawake ambao huwa na hulka za kiume, mavazi, kampani na vitu vingi afanyavyo ni vya kiume, wengine huwa wababe na wakakamavu kama wanaume, Je wanawake wa aina hii huwa na wapenzi wa kiume? na je huwa wanahisia na hamu ya mambo yetu kama wanawake wengine? Na je hufikishwa kileleni kama wanawake wengine?
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,221
Likes
862
Points
280
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,221 862 280
Ndio huwa na wapenzi wa kiume na wana hisia zote za kike
 
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
847
Likes
2
Points
0
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
847 2 0
kuna baadhi ya wanawake ambao huwa na hulka za kiume, mavazi, kampani na vitu vingi afanyavyo ni vya kiume, wengine huwa wababe na wakakamavu kama wanaume, je wanawake wa aina hii huwa na wapenzi wa kiume? Na je huwa wanahisia na hamu ya mambo yetu kama wanawake wengine? Na je hufikishwa kileleni kama wanawake wengine?
wanahisi na ni mahodari sana katika mapenzi
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
ha haaaa chipukizi iyo avatar nini tena kiuno kimetenguka au ndo pozi
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Kuna baadhi ya wanawake ambao huwa na hulka za kiume, mavazi, kampani na vitu vingi afanyavyo ni vya kiume, wengine huwa wababe na wakakamavu kama wanaume, Je wanawake wa aina hii huwa na wapenzi wa kiume? na je huwa wanahisia na hamu ya mambo yetu kama wanawake wengine? Na je hufikishwa kileleni kama wanawake wengine?
habari ya leo ndugu kimbweka......................./ naskia semanya ni bigwa wa kuwakakaaida wanawake wenzake sasa cjui imekaa vp
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
habari ya leo ndugu kimbweka......................./ naskia semanya ni bigwa wa kuwakakaaida wanawake wenzake sasa cjui imekaa vp
Za leo nzuri mkulu, mie nafikiria jinsi ya kumsogelea na kuanza kumtongoza unaweza kunjiwa ngumi ati!
Na ukifika tayari kwa majamboz fimbo yaweza vunjwa
Bado nahitaji kuwajua vizuri
Kuna ka moja kana sura nzuri ila action zote za kiume
nsije kakuta shemale
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
si ndio na mimi anichekesha wallah yaani hua napenda kuiona tuu!!! allah ibarik tusijeitia husda akawa hachezi tena sema mashaallah!!!
ha haaaa chipukizi iyo avatar nini tena kiuno kimetenguka au ndo pozi
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
si ndio na mimi anichekesha wallah yaani hua napenda kuiona tuu!!! allah ibarik tusijeitia husda akawa hachezi tena sema mashaallah!!!
mmmmmh mashallah!!!!walah, wewe Nilham si waumwa weye na dabo kupata nafuu!tumwombe allah akuteremshie baraka zake juu yako
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
naumwa lakin kwa maradhi nilionayo sistahili kukaa mpweke each and every time lazim nijipe maliwaza japo ndio hivyo lakini alhamdulillah twatakiwa kushukuru kwa kila tunalolipokea allah ndie mjuzi zaidi,,,ahsante kwa kuniangalia,,,
mmmmmh mashallah!!!!walah, wewe Nilham si waumwa weye na dabo kupata nafuu!tumwombe allah akuteremshie baraka zake juu yako
 

Forum statistics

Threads 1,235,137
Members 474,353
Posts 29,212,919