Nape Kuzungumza Na Wanahabari Usiku Huu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Kuzungumza Na Wanahabari Usiku Huu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by maggid, Apr 11, 2011.

  1. m

    maggid Verified User

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,044
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Ndugu Zangu

    Kikao cha NEC ya CCM kinaendelea usiku huu Dodoma. Sura za watakaounda Sekretariati zimeshajulikana hata kama hawajatangazwa rasmi.

    Na Nape Nnauye si ndiye Mwenezi mpya wa CCM. Nape hana tatizo la kujitokeza na kumulikwa na taa za kamera. Usiku huu, mara tu baada ya NEC Nape anatarajiwa ajitokeza kama Katibu Mwenezi wa Chama, aongee juu ya kilichoongewa.

    Ningekuwa pale' White House' ningemwuliza Nape maswali mawili; mosi, hongera sana kwa wadhifa wako mpya, ukiwa kama mwenezi wa chama tuambie ' Kujivua gamba' kwa CCM kuna maana gani ?

    Pili, Je, ni kweli kuwa Chenge, Rostam na Lowassa wamejadiliwa kama ' tatizo' ndani ya chama?

    Jibu la NDIO au HAPANA lingefuatiwa na swali la nyongeza....

    Maggid

    Singida
    MJENGWA - Picha, Habari & Matangazo
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,358
    Likes Received: 2,767
    Trophy Points: 280
    umesema nilichokuwa nawaza ila maswali ya nyongeza ninavyokujua tusijerudi kuleee,mashambulizi yakaanza!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,497
    Likes Received: 11,371
    Trophy Points: 280
    gamba halina relation yoyote na character so gamba linatoka lakini tabia na matendo ni yale yale
     
  4. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna watu hata wakivua roho, hawaaminiki
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    haihusu!!

    tumechoka!

    itafika mahali Nappe atakwenda msalani mtaweka post "Nape Kaenda Msalani"
     
Loading...