Nape apata watu kiduchu kwenye mkutano wa hadhara Mufindi. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape apata watu kiduchu kwenye mkutano wa hadhara Mufindi.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mlyafinono, Jun 15, 2012.

  1. M

    Mlyafinono Senior Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha za mkutano wa nape Mafinga juzi mei.jpg sani.jpg uk.jpg
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,293
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    anakula per diem ya bure!hivi anawaeleza ni wananchi?bei ya mafuta soko la dunia imeshuka kwa 24% hapa inazidi kupaa
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Hana jipya huyo
     
  4. v

    vunjajungu JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kumbe home nako wamekua wajanja!thanks God!
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,368
    Likes Received: 4,802
    Trophy Points: 280
    Nape, Nape, Nape.....rudi Daslam haraka Lema kesha tangaza vita huku nimeamua nikutonye mapema mtu wangu.
     
  6. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    wanatosha kwani hao ndo wapiga kura,,,kwani hao wanaojaa wanapata nn cha mno?
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,998
    Likes Received: 22,257
    Trophy Points: 280
    Atakuja kupinga kama alivyopinga ya njombe

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,909
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 13,031
    Likes Received: 5,904
    Trophy Points: 280
    Amepigwa doro!!!!!
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,053
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    CCM inakufa kifo kibaya sana, ni kama kile kitokanacho na ugonjwa wa nambulila. Yaani unakufa huku unajiona!
     
  11. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,141
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Nape una wivu mbaya sana na m4c wewe,kama wananchi wamewachoka hakuna la kufanya kuzuia nguvu ya umma na lichama lenu la mauwaji ya raia!
     
  12. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Chama mfu siku zote hakiungwi mkono na wananchi.
     
  13. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ingekuwa hivyo msingewapiga mabomu.
     
Loading...