Nape ana wadhifa gani SERIKALINI?

Bado tupo kwenye enzi ya chama kushika hatamu, CHAMA NA SERIKALI.
 
 
Serikali haieleweki, msishangae kusikia riz1 akitoa taarifa za serikali.
 
Hali hii ndi mbaya sana. Wajue kwamba hii ni nchi ya vyama vingi si kimoja. Sasa sijui hata wangeenda CUF kufanyia mikutano state house sijui kama wangeruhusiwa. Mambo haya yanatutia hasira sana.
 


Kilichotokea kwa Nape ni ile hali ya kuwa na power gap ktk serikali; if A fails to exercise duties assigned then B may without the endorsement of A exercise A's duties and assignment.
 
Bado tupo kwenye enzi ya chama kushika hatamu, CHAMA NA SERIKALI.

umeshaona mtu kapunguziwa madaraka (sort of demotion) lakin bado ana assume yupo juu na kuendelea kutoa majukumu ambayo hayamhusu tena! washikaji hawa magamba sugu bado hawaamini kuwa tupo ktk mfumo wa multiparticism.

sirikali, to their opinion and views, ni yao hivyo utaratibu hawafuati na wataendelea kupiga bao till death do them apart.

viva CDM 2015! WAKATI WA UKOMBOZI NI SASA (wapi mchg. Mtikila!! nae si akate shauri aingie ktk mpambano huu!?)
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…