Nape akutwa na majanga Iringa

sijafurah vizur angevunjika mdomo maa ndio mbaya kuliko
 
Kama nape kategua mkono basi kinana atategua mguu! Chezea wagayasida wewe!!!!!!
 
Naomba kufahamishwa kama kampeni za uchaguzi wa wabunge zimeanza. au iringa kuna uchaguzi wa wabunge?
 


Kwa hiyo wewe unaamini Mungu yupo au anapatikana makanisani au misikitini tu !!!!!?

Usiishi kwa kukariri ,jaribu walau kidogo kuelewa.
 
Nakubali kabisa kuwa ukipambana na CDM unapambana na Mungu kwani sera za CDM unaongelea usawa kwa jamii yote si kama ccm!laana zimewakumba!c unaona Nape limevunjika mkono?na bAaaaddo
 
...lengo ilikuwa kuvunja kiuno,dah anabahati alistukia akatanguliza mkono...
 
Nape hakuwahi kuingia darasani Mzumbe alienda kuchukua cheti tu. Aliyeandika tasnifu yake mbona anafahamika.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…