Nape akubali ccm ni dhaifu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape akubali ccm ni dhaifu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Jun 21, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]:yawn:
     
  2. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,118
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Atakuja na atakujibu msubiri tu
     
  3. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nape mwenyewe ni dhofu bin hal.
     
  4. k

    kakini Senior Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM wote mlenda
     
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yaani ukisema Nape ni zaid ya mdhooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooofuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu Urooooooooooooooooojoooooooooooooooooooooooooooo
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Anakuja kuwaita oil chafu au vinyago
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,341
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    hii siyo ya jukwaa la siasa
     
  8. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  9. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 42,734
    Likes Received: 8,109
    Trophy Points: 280
    ccm ni dhaifu, jk ni dhaifu halikadhalika nape. Nape hana uwezo wa kujitoa kwny hali ya udhaifu alyonayo.
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,027
    Likes Received: 8,474
    Trophy Points: 280
    Nape nae ni dhaifu.alisha kubali muda sana.
     
  11. M

    Masabaja Senior Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nape ni Gamba zito na dhaifu ndiyo maana dhifu mwenzie JK wanaiva maana wana sifa sawa
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,322
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Anabembeleza vizuri!
     
  13. H

    Honey K JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Msipomtaja Nape hamlali
     
  14. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    nape mzee wa per diem za safari za kukinadi chama!
     
  15. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kiongozi kukutaja ni muhimu, uwezi kwenda kumuomba mungu akusaidie,na akuepushe na majanga ukaacha kumtaja shetani.kumbuka wewe ni msemaji wa wadhaifu lazima tukutaje,tutakuacha endapo utastafu cheo chochote ndani ya wadhaifu kama tulivyo muacha kiboko yako yusufu makamba
     
  16. U

    Udaa JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Udhaufu wako ni pamoja na kushindwa kuhakikisha mafisadi kujivua gamba.
     
  17. U

    Udaa JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dogo komaa nawo,huyo ni janga la taifa asikurubuni.
     
  18. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwa maoni yangu nape na chama chake ni maiti iliyobaki najoto wenyewe magamba wakiigusa wanaamini itaamka au bado imezima tu itaamka soon, kwishaaah, nakwamwendo huu nitaenda kujibu hoja za hao mashehe njaa kusini, namimi ni mkusini na pia muislam waache kufuta nyayo zetu.
     
  19. B

    Bob G JF Bronze Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,352
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mi sikutaji ili nilale kwa kukuambia kwamba wewe ccm ni dhaifu mno, tena kwako wewe umeshindwa hata kukidhi matarajio ya wana ccm, Umejiingiza kwenye sihasa za Maji taka kijana ulietakiwa kufikiria zaidi kwa kuona utakuwepo kwenye Game ya sihasa muda mrefu, Ni aibu kwako na kwa ccm yote
     
  20. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kwa kuwa wewe ni dhaifu ndio maana tunakutaja.
     
Loading...