Napata tabu mwenzenu jaman anaeyejua suluhu ya tatizo hili anisaidie wana JF


TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Ninakama miezi miwili nnatatizo la kuwashwa mbele na nyuma nawashwa sana nikajua ni fungus nimetibu sana lakin sikupona nikafanya vipimo vya cultural sensitivity dokta akanambia maji maji ambayo yanakua uken yamepungua hivyo wale bacteria rafik wameanza kunishambulia nimetumia dawa zimeisha nimekaa kama wik moja tatizo limeanza tena plz nisaidieni wana jf
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,360
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,360 280
Yesu ni muweza wa yote, mwite, naye atakuitiki na atakuponya na magonjwa yako yote
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,656
Likes
729
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,656 729 280
Ninakama miezi miwili nnatatizo la kuwashwa mbele na nyuma nawashwa sana nikajua ni fungus nimetibu sana lakin sikupona nikafanya vipimo vya cultural sensitivity dokta akanambia maji maji ambayo yanakua uken yamepungua hivyo wale bacteria rafik wameanza kunishambulia nimetumia dawa zimeisha nimekaa kama wik moja tatizo limeanza tena plz nisaidieni wana jf
Jaribu kubadirisha source ya maji unayo oga, au yachemshe sana. Manake kama unatumia dawa unapona then inaanza upya baada ya muda, maana yake kuna kitu kina kuambukiza. Pia partner wako kama yupo nae ni vizuri atibu kama ana fungus au tatizo lolote.

Pole sana!
 
Mr.Toyo

Mr.Toyo

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2007
Messages
433
Likes
1
Points
0
Mr.Toyo

Mr.Toyo

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2007
433 1 0
Duh pole sana bibie ngoja nichekicheki labda ntapata some tips zenye msaada kwako
 
Mr.Toyo

Mr.Toyo

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2007
Messages
433
Likes
1
Points
0
Mr.Toyo

Mr.Toyo

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2007
433 1 0
Ninakama miezi miwili nnatatizo la kuwashwa mbele na nyuma nawashwa sana nikajua ni fungus nimetibu sana lakin sikupona nikafanya vipimo vya cultural sensitivity dokta akanambia maji maji ambayo yanakua uken yamepungua hivyo wale bacteria rafik wameanza kunishambulia nimetumia dawa zimeisha nimekaa kama wik moja tatizo limeanza tena plz nisaidieni wana jf
Nahisi utakuwa unasumbuliwa na infections.

Ushauri wangu:
Bora uende kwa mtaalamu wa magonjwa ya akina mama umueleze kwa kina then umjulishe aina za dawa ulizowahi kutumia (the point is to be transparent) then naamini kabisa ata-suggest dawa ambazo zitamaliza kabisa tatizo lako.

Mungu atakusaidia.
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
<br />
<br />
Jaribu kubadirisha source ya maji unayo oga, au yachemshe sana.Manake kama unatumia dawa unapona then inaanza upya baada ya muda, maana yake kuna kitu kina kuambukiza.Pia partner wako kama yupo nae ni vizuri atibu kama ana fungus au tatizo lolote.Pole sana!
nimemwambia nae ametumia lakin cjakutana nae kimwili tangu nimaanza kutumia dawa
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Asante Bujibuji be blecd
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Asante Kiraka ntafanya hivyo maana hali ni mbaya.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,108
Likes
14,164
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,108 14,164 280
Badilisha aina ya toilet paper unayotumia, punguza kujisugua/kujisafisha kwa nguvu, tumia maji safi na salama, punguza matumizi ya vipodozi, fyeka mazingira kwa wembe safi....pole ila pia na ushauri wa Buji buji ni muhimu
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Elli unajua nnajitahidi sana kuzingatia kanuni za usafi muda wote gemmy wangu hana msitu na natumia tissue nikiwa nyumbani ni kujisafisha na maji na kuputa na taulo safi nguo zangu za ndani ni kila baada ya miezi 4 na badilisha mambo tu yameniangukia ila ntazingatia ushauri wenu thanx for your concern
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,866
Likes
291
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,866 291 180
Pole sana...

Nadhani pia unastahili kuwaona madaktari wataalamu wa magonjwa yanayohusiana na "allergy". Inawezekana una "reaction" na baadhi ya "under wears" or any "garments"...
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Pole sana...

Nadhani pia unastahili kuwaona madaktari wataalamu wa magonjwa yanayohusiana na "allergy". Inawezekana una "reaction" na baadhi ya "under wears" or any "garments"...
mmh! under wear tena thanx mpendwa
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,259
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,259 280
Yupo daktari wetu hapa jamvini Dr Riwa huwa anatoa ushauri mzuri sana ambao nadhani utaweza kukusaidia. Akiuona ujumbe wako ni lazima atakushauri nini cha kufanya. Pole sana kwa matatizo haya.
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
Mkuu, kama upo Dar nenda Muhumbili Hosp, kamuone Daktari bingwa wa magonjwa ya ngozi kuliko kuwa unajaribu tiba bila uhakika
 
eucalyptos

eucalyptos

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2010
Messages
387
Likes
23
Points
35
eucalyptos

eucalyptos

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2010
387 23 35
I once posted in another thread some months ago.
Dawa ya aina nyingi za fungus ni "APPLE CIDER VINEGAR MIXED IN 1:1 RATIO WITH CLEAN WARM WATER".
Baada tu ya kuosha mahali palipoathirika kwa sabuni na maji (prefably warm water), kausha kwa taulo safi then apply huo mchanganyiko. Kama fungus ni za mkononi au mguuni waweza tumbukiza huo mkono au mguu kwa muda kwenye maji yenye mchanganyo kwa kama dakika tano hivi. For this case kumwagia ndio itakuwa sawa au kama una bath tab u may use it.

Ni kweli dawa nyingi haziwezi kupambana na fungus fulani fulani as they are made purposely for that biz. Kuna info nyingi sna kwenye mtandao zinazoelezea kukwama kwa watu kwa kutumia dawa zilizozoeleka.
 
Msafiri Kasian

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
1,876
Likes
196
Points
160
Msafiri Kasian

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
1,876 196 160
Ninakama miezi miwili nnatatizo la kuwashwa mbele na nyuma nawashwa sana nikajua ni fungus nimetibu sana lakin sikupona nikafanya vipimo vya cultural sensitivity dokta akanambia maji maji ambayo yanakua uken yamepungua hivyo wale bacteria rafik wameanza kunishambulia nimetumia dawa zimeisha nimekaa kama wik moja tatizo limeanza tena plz nisaidieni wana jf
<br />
<br />
Pole sana @gemmy,inackitisha sana.
1.Mi bado cjaamini kama hlo tatizo limeshindikana hospitalini,jaribu kutembelea hospitali kubwa*2 na ujaribu kuongea na doctor vizuri na mimi naamini utapata dawa.
2.Jaribu kubadilisha au kusitisha v2 kama vipodoz,mafuta ya kupaka alaf usikilizie.
3.Fikiria kuhusu chakula unachokula,haswa mafuta yanayo2mika kupikia,mara nyingine labda hayaendani na damu yako.
4.Pia jaribu kuweka hzo sehemu katka hali ya usafi na ukavu mara zote na fikiria kuhusu vle v2 vle( angels,always nk) labda una allergy na aina flani ya hz.
5.Siamini uchawi,ila naamini upo,mi kuna m2 namfahamu alivimba miguu bla 7bu yeyote,kwenda hospitaln hakuna kitu,kwahiyo jaribu kufikiria njia ulizopitapita katka suala la mapenzi,isije ikawa umepita kwenye njia za watu wengine ndo wakakufanyia hvyo! Just in case you won't get help from the hosptal or from any other place. Naamini unamwamini mungu,fikiria kuhupu hilo pia. Pole sana,usihofu utapona tu.
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Likes
14
Points
135
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 14 135
pole sana ila jitahidi unapo nawa maji yawe ya uvuvungu na masafi na chumvi kiasi. pai usichoke kuomba Mungu anaweza atakushindia usikate tamaa
 

Forum statistics

Threads 1,215,283
Members 463,075
Posts 28,541,971