Napata shida sana na watoa huduma za Airtel

Napata shida sana na watoa huduma za Airtel

Nilirusha hela kwa mtu aliyejiunga.. nilipomuuliza,akanijibu kkuwa haitumii tena line Ile kwa pesa zaidi ya mawasiliano. Zaidi ya yote alishasamehe na pesa nyingine iliyopo huko.
Kazi ikawa kuwapigia wanirudishie.. kila mtoa huduma anakwambia mtandao wa airtel money unasumbua kwa sasa, kata na upige tena.
Nilkuja kurudishiwa pesa baada ya kuongea na mtu wa sita. Alinihoji maswali ya kunihakikisha kuwa ni mwenye line Ile..na akachukua hatua ya kumpigia Yule niliyemrushia, ndipo akahakikisha zinanirudia.
Na hapo ni baada ya masaa kama sita hivi..
 
Hiyo ni kama wiki tatu nyuma, tena na Yule mtu niliyemrushia, ndiye aliyenijulisha, kuwa airtel wamempigia kuhakikisha kuwa kuna salio linaombwa kurudishwa..
Kwa kuwa naye alishakata tamaa, aliniomba niwasiliane nao ili wanirudishie na kiasi chake alichokisamehe kipindi hicho..
Hebu pata picha..
 
Hiyo ni kama wiki tatu nyuma, tena na Yule mtu niliyemrushia, ndiye aliyenijulisha, kuwa airtel wamempigia kuhakikisha kuwa kuna salio linaombwa kurudishwa..
Kwa kuwa naye alishakata tamaa, aliniomba niwasiliane nao ili wanirudishie na kiasi chake alichokisamehe kipindi hicho..
Hebu pata picha..
 
Hawajamaa wajirekebishe yani customer care yake very poor unapiga simu unaambiwa tunandelea kuhudumia wateja wengine kwa sasa simu yako no muhimu sana inaweza iishe dakika tano jirekebishen kunasiku nilikossea kutuma pesa mpaka zikatolewa
 
Pia wengi wao wa watoa huduma siyo wataalam kabisa cjui wanatumia vigezo gan kuwajiri hawa watoa huduma.
 
Yaani customer care mitandao yote ni majanga.
 
kweli Airtel tatzo mm juzi nituma pesa kwa wrong number nimepiga hawapokei ukweli nachukia Airtel money co rafiki kwa wateja
 
Pia wengi wao wa watoa huduma siyo wataalam kabisa cjui wanatumia vigezo gan kuwajiri hawa watoa huduma.
now you are talking, nadhani ni ignorance... ni ujinga si upumbavu..
Walioajiriwa waliambiwa tu, ukiona mteja anakupigia na suala lenyewe hulielewi, mwambie akate simu, mwambie apige tena baada ya dk 5 , na umshukuru kwa kutumia huduma za Airtel..
Akipiga tena hatakupata wewe tena..
 
Juzi tu walikuwa wanaandamana kuwa wanalipwa 270,000 kwa mwezi wakidai nyongeza ili iwe 400,000
Hivyo lolote lile we kubali tu
 
Yaani customer care mitandao yote ni majanga.

Tressa nadhani Airtel are worse.. na inaelekea hawapendi mteja wao awalalamikie, kwa sababu hata unapopiga hiyo 100 , hawakupi maelekezo ya namna ya kuongea na mtoa huduma, kumbe ujanja ni kusubiri waongee wee, kisha watakuunganisha wenyewe bila kubonyeza no yoyote...
Kwa kweli ni wasumbufu sana
 
Last edited by a moderator:
kweli Airtel tatzo mm juzi nituma pesa kwa wrong number nimepiga hawapokei ukweli nachukia Airtel money co rafiki kwa wateja
Mi mwenyewe najuta, ilinusurika elfu 60 , sasa jitihada zangu zangu za kuiokoa elfu 30 nazo, zinakwamishwa nao.
 
Voda dakika sifuri hela inarudi kwako karibun sana

mkuu naifagilia voda... sikuwa hewani kwa line hiyo, ila nilitumiwa hela.. siku nilipoiweka hewani na salio nikalikuta.. hata tigopesa sijapata nao tatizo..
 
Juzi tu walikuwa wanaandamana kuwa wanalipwa 270,000 kwa mwezi wakidai nyongeza ili iwe 400,000
Hivyo lolote lile we kubali tu
Dah, ebhanaeeeh, Sina taarifa hiyo ... kwa kweli kuna haja ya kutoa angalizo kwa wateja wote na hasa wa huduma hizi za hela kwa njia ya simu, wauepuke kabisa mtandao wa Airtel...
 
Wadau sijawahi kupata shida ya kifedha na mtandao wa tigo kwa tigopesa, na wala kulalamika kwa voda kwa M-pesa... ila Airtel money nachukua nafasi hii kuwaonya.. muuepuke mtandao huo!!!
 
hivi nani wa kulisemea hili? tutalalamika tu humu wakati kuna wengi wengine watakuwa wanasamehe fedha zao kutokana na kero za watoa huduma wa Airtel..
 
Back
Top Bottom