Naona kama hajavaa nguo ya ndani vile



dah na joto lote hili mkuu kutiana uroho kiasi hiki,aisee.usije ukafanya nikaenda kumuumiza wife,manake hata nitamani vipi hasira zote huwa namalizia kwake.anabaki anashangaa mbona leo jamaa anapiga mapigo ya ki ISIS kumbe mi namalizia hasira za kutiliwa uroho kwingine
 
kiasili binadamu hakuumbwa avae nguo tunalazimisha tuu

kweli kabisa kaka, na nguo zilikuja baada ya dhambi.pia zinaleta matabaka katika jamii. Tungekuwa tunaishi uchi, tungeheshimiana sana maana wote tungejiona sawa./
 
Atakua amevaa hizi!
 

Attachments

  • 1412076914669.jpg
    15.2 KB · Views: 630
  • 1412076986859.jpg
    7.8 KB · Views: 578
  • 1412077016962.jpg
    8.9 KB · Views: 573
Mh ukiona biashara inatangazwa sana ujuwe haina wateja.
 
Ulikuwa unatafta nini mpaka kuangalia hajavyaa kupiii......
 
Hii bado inanitatiza sana mimi, hivi ni chupi au kyupi? Na kwenye wingi inakuwaje, machupi au vyupi?
Anyway, mkuu LIKUD, huyo ni nani?
 
Hawa mafundi nao! sehemu za kuziba ameweka wazi na sehemu za afadhali kidogo angeweka wazi fundi ameziba
 
LIKUD!kwani wewe umekutana naye wapi vile...ndani au nje!kama ni nje nguo ya ndani inabaki ndani!!
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…