Naombeni wataalamu wa mambo mje hapa

travellwr

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2013
Messages
233
Points
225

travellwr

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2013
233 225
NATARAJI KWENDA SEHEMU AMBAYO KISIMBUSI KINACHOTUMIA ANTENA HAKISHIKI NETWORK......

NAULIZA HIKI KISIMBUSI KINAWEZA KUTUMIA DISH..... nilienda kwa fundi dish wa kwanza kasema kinaweza na yeye anacho kama hiko anatumia dish...fundi wa pili ile nakitoa tu kasema hiko cha antena......pia naona kadi yake ina sign ya dish na antena.....na kuna fomu ya startime ndo kabisa siielewi

NM: WAHUDUMU WA STARTIMES HUDUMA KWA WATEJA NAHISI WENGINE HAWAJUI LOLOTE MAANA MAJIBU YAO HATA SIYAELEWI.
20191015_222110.jpeg
20191015_222027.jpeg
20191015_222002.jpeg
20191015_221757.jpeg
20191015_221701.jpeg
20191015_221147.jpeg
Screenshot_20191015-215620_StarTimes.jpeg
 

Forum statistics

Threads 1,389,958
Members 528,065
Posts 34,039,672
Top