Naombeni ushauri kuhusu chanel ya Azam

Koryo2

JF-Expert Member
Nov 28, 2016
1,532
2,000
Mimi hapa kwangu Mwanza ninatumia channel ya AZAM TV na juzi tu ndiyo nimelipa. Kwa siku nne hivi channel ya Azam inapatikana jioni tu na kwa taabu sana. Leo asubuhi mpaka muda huu ndiyo haionekani kabisa.

Nawaombeni ushauri nifanye nini ukichukulia kuwa luninga ndiyo sasa hivi inatupa habari ya kila siku.
 

gost

JF-Expert Member
Dec 31, 2012
275
250
Kwenye ufungaji kuna aina mbili ya kuweka horizontal na vertical sasa inategemea fundi wako kakufungiaje mwite akubadilishie lasivyo utaangaika sana. Hapo kwako kutakua na mwingiliano
 

dr bura

Member
Jun 19, 2016
32
125
Kwa AZAM TV naona wengi watashindwa kukushauri maana naona ndio TV pekee duniani ambayo kipindi cha moja kwa moja yaani LIVE huwezi kukifahamu sababu hawaweki hiyo alama hasa AZAM TWO kwenye matangazo ya mpira hebu angalia kama utaweza kuiona hiyo alama binafsi nimeshatoa maoni sana kuhusu hili lakini wapi yawezekana ndio utaratibu wa kisasa zaidi
 

samike

JF-Expert Member
Oct 8, 2012
594
250
Kwa AZAM TV naona wengi watashindwa kukushauri maana naona ndio TV pekee duniani ambayo kipindi cha moja kwa moja yaani LIVE huwezi kukifahamu sababu hawaweki hiyo alama hasa AZAM TWO kwenye matangazo ya mpira hebu angalia kama utaweza kuiona hiyo alama binafsi nimeshatoa maoni sana kuhusu hili lakini wapi yawezekana ndio utaratibu wa kisasa zaidi
umeamzisha mada tofauti kabisa na muuliza swali
 

the locksman

JF-Expert Member
May 5, 2012
1,003
1,500
Mimi hapa kwangu Mwanza ninatumia channel ya AZAM TV na juzi tu ndiyo nimelipa. Kwa siku nne hivi channel ya Azam inapatikana jioni tu na kwa taabu sana. Leo asubuhi mpaka muda huu ndiyo haionekani kabisa.

Nawaombeni ushauri nifanye nini ukichukulia kuwa luninga ndiyo sasa hivi inatupa habari ya kila siku.
Hapo mtafute fundi. Ni technical issue
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom