Naombeni ushauri kuhusu aina hii ya redio

Naombeni ushauri kuhusu aina hii ya redio

Richmoto Kushmoto

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2021
Posts
549
Reaction score
561
Niliona mitandaoni hii redio kampuni ya aborder nataka kufahamu kwa wajuzi je redio hizi zinadumu na vp kuhusu quality ya mziki wake

nimeona wanauza 120K
Aborder%20Speaker.%20(1_1).jpg
 
Hamna kitu hapo mkuu..

Sasa hivi mchina kaja na uchafu mwingi sana alafu anaita music system
 
si Aborder iyo ? Mchina huyo, utapata 'kwaliti' kulingana na 'bei' yake
 
Ongeza 50,000 uchukue sea piano

Hakika hutajuta

Nalikumbuka subwoofer langu hadi kesho nilijichanganya kuchukua Home theater ya Mr UK Kwa 375,000/= dah najuta
 
Unaposema redio unataka kuinunua kwa ajili ya kusikiliza muziki kutoka kwenye simu na Flash Disk au unataka kusikiliza FM radio ? Kama unataka kusikiliza FM radio jua hapo unanunua takataka kabisa
 
Back
Top Bottom