Monetary doctor JF-Expert Member Joined Oct 20, 2022 Posts 14,227 Reaction score 27,197 Aug 7, 2025 #21 subiri uone said: Jamani ombaneni msamaha yaishe kuna mgeni hapa Click to expand... Huyu dogo Hana adabu kwa wakubwaze cc Poor Brain mbamizwa kobaa
subiri uone said: Jamani ombaneni msamaha yaishe kuna mgeni hapa Click to expand... Huyu dogo Hana adabu kwa wakubwaze cc Poor Brain mbamizwa kobaa
Poor Brain JF-Expert Member Joined Jul 5, 2019 Posts 28,857 Reaction score 58,654 Aug 7, 2025 #22 subiri uone said: Jamani ombaneni msamaha yaishe kuna mgeni hapa Click to expand... Ana mambo ya upinde huyo
subiri uone said: Jamani ombaneni msamaha yaishe kuna mgeni hapa Click to expand... Ana mambo ya upinde huyo
Poor Brain JF-Expert Member Joined Jul 5, 2019 Posts 28,857 Reaction score 58,654 Aug 7, 2025 #23 Monetary doctor said: Huyu dogo Hana adabu kwa wakubwaze cc Poor Brain mbamizwa kobaa Click to expand... Una mambo ya ajabu wewe
Monetary doctor said: Huyu dogo Hana adabu kwa wakubwaze cc Poor Brain mbamizwa kobaa Click to expand... Una mambo ya ajabu wewe
Monetary doctor JF-Expert Member Joined Oct 20, 2022 Posts 14,227 Reaction score 27,197 Aug 7, 2025 #24 Poor Brain said: Una mambo ya ajabu wewe Click to expand... Ok
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 178,829 Reaction score 196,603 Aug 9, 2025 #25 Kila la kheri... Cc: Mahondaw
Duh Aisee JF-Expert Member Joined Jul 28, 2025 Posts 1,260 Reaction score 830 Aug 22, 2025 #26 Karibu mkuu.
Lamine yamal UDOM JF-Expert Member Joined Aug 18, 2025 Posts 302 Reaction score 393 Sep 25, 2025 #27 Karibu mkuu, ila kuna jukwaa la wakubwa, huwezi kuliona sa hivi humu kwa sababu hujalipia ni sh elfu kumi kwa mwezi.
Karibu mkuu, ila kuna jukwaa la wakubwa, huwezi kuliona sa hivi humu kwa sababu hujalipia ni sh elfu kumi kwa mwezi.
Duh Aisee JF-Expert Member Joined Jul 28, 2025 Posts 1,260 Reaction score 830 Sep 26, 2025 #28 Lamine yamal UDOM said: Karibu mkuu, ila kuna jukwaa la wakubwa, huwezi kuliona sa hivi humu kwa sababu hujalipia ni sh elfu kumi kwa mwezi. Click to expand... Hahaha
Lamine yamal UDOM said: Karibu mkuu, ila kuna jukwaa la wakubwa, huwezi kuliona sa hivi humu kwa sababu hujalipia ni sh elfu kumi kwa mwezi. Click to expand... Hahaha