Naombeni nitajieni shule nzuri ye mchepuo wa ECA


T

Travis wright

Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
14
Likes
0
Points
0
Age
23
T

Travis wright

Member
Joined Jun 7, 2013
14 0 0
Nimepata one ya 15 na nahitaj shule ya private ambayo ada yake ni nafuu kidogo na ina faulisha vizuri iwe ya mchanganyiko...msaada wenu please!
 
M

Mipale Steve

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
387
Likes
2
Points
0
M

Mipale Steve

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
387 2 0
Majengo high school.
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,268
Likes
1,387
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,268 1,387 280
Kwann iwe ya mchanganyiko, Unafata masomo au Kabang?
 
I

Izaack

Member
Joined
Jan 4, 2013
Messages
48
Likes
0
Points
13
Age
28
I

Izaack

Member
Joined Jan 4, 2013
48 0 13
co hvyo..cjazoea boys tupu toka o level
ndo ka test the diferenc.... usikariri, nini sasa kitaharibika ukiwa kwa boys? labda kama unaendekeza mambo fulani ndio unataka lazima wawepo girls tu or boys tu (sijui are you a boy or girl?)
 
S

Sheko

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2013
Messages
284
Likes
1
Points
0
Age
26
S

Sheko

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2013
284 1 0
Ubungo islamic high school
st anthony mbagala high school
shaban robert high school
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Likes
115
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 115 135
Nimepata one ya 15 na nahitaj shule ya private ambayo ada yake ni nafuu kidogo na ina faulisha vizuri iwe ya mchanganyiko...msaada wenu please!
dogo wewe ndo unatakiwa ufaulu siyo shule kukufaulisha!!
Popote maisha yanaenda ukijipanga!!
 
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
3,019
Likes
898
Points
280
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
3,019 898 280
Arusha secondary ni sehemu perfect kwako
 
T

Travis wright

Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
14
Likes
0
Points
0
Age
23
T

Travis wright

Member
Joined Jun 7, 2013
14 0 0
Ubungo islamic high school
st anthony mbagala high school
shaban robert high school
nashukuru...lakni hizo shule zna gharama sana..wazaz wangu hawawez kumudu
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Likes
115
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 115 135
nakubaliana na wew lakin shule nayo inahusika hasa kwa hiyo combination
kikubwa ni kujitambua, hata hizo shule unazoziita nzuri unaweza ukaendaa na ukafeli!!
Mi nakushauri nenda shule utakayopangwa!!
 
Betri yenye chaji

Betri yenye chaji

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
660
Likes
531
Points
180
Betri yenye chaji

Betri yenye chaji

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2012
660 531 180
Nenda majengo sec
 
M

Mende27

Member
Joined
Apr 14, 2011
Messages
9
Likes
0
Points
3
M

Mende27

Member
Joined Apr 14, 2011
9 0 3
ukichaguliwa gvt tambaza au kibaha nenda hukhuko ucjisumbue kutafuta private
 
M

mputika

Senior Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
163
Likes
0
Points
0
M

mputika

Senior Member
Joined Jun 7, 2013
163 0 0
huyu dogo vp akili zake kama za wale mbunge mume na mke,kasome wewe
 

Forum statistics

Threads 1,273,083
Members 490,268
Posts 30,470,607