Naombeni msamaha tafadhali sirudii kosa hili tena

Naombeni msamaha tafadhali sirudii kosa hili tena

SAYANSIKIMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2014
Posts
1,132
Reaction score
260
Heshima zenu wakuu.Niko hapa kusema yakwamba nafuta kauli yangu yakusema Kwa herini wana MMU hamtaniona tena.

Nafuta kauli hii.

Baada ya kuondoka huku nikaelekea SIASANI na kwenye HABARI NA HOJA MCHANGANYIKO huko nimeishia kufarakana na watu.

Mimi nawasamehe wote walionikwaza na ninawaomba msamaha wote tuliokwazana kwa namna moja au nyingine.

Siasa imenishinda ndoto zangu za kugombea ubunge ndo zimekufa hivyo maana siku ya kwanza kuingia siasani nikaishia kurushiwa maneno ya kejeli.Jamani nitaanza kuonekana humu kwa hiyo sihitaji maswali nikianza kutumia jukwaa hili .

Kwa kweli jinsi nilivyosemwa huko sina hamu kwani ukileta utani kidogo tu unaishia kurushiwa maneno makali kweli.Narudi huku naombeni mnipokee kwa moyo mweupe.

Bora nitulie huku maana nimejua ya kwamba huku ndiko naweza kukaa kwa amani.Haya nawatakia mchana mwema.
 
Heshima zenu wakuu.Niko hapa kusema yakwamba nafuta kauli yangu yakusema Kwa herini wana MMU hamtaniona tena.Nafuta kauli hii.Baada ya kuondoka huku nikaelekea SIASANI huko nimeishia kufarakana na watu.Mimi nawasamehe wote walionikwaza na ninawaomba msamaha wote tuliokwazana kwa namna moja au nyingine.Siasa imenishinda ndoto zangu za kugombea ubunge ndo zimekufa hivyo maana siku ya kwanza kuingia siasani nikaishia kurushiwa maneno ya kejeli.Jamani nitaanza kuonekana humu kwa hiyo sihitaji maswali nikianza kutumia jukwaa hili .Kwa kweli jinsi nilivyosemwa huko sina hamu kwani ukileta utani kidogo tu unaishia kurushiwa maneno makali kweli.Narudi huku naombeni mnipokee kwa moyo mweupe.Bora nitulie huku maana nimejua ya kwamba huku ndiko naweza kukaa kwa amani.Haya nawatakia mchana mwema.

sayansi kimu na siasa wapi na wapi tiachie sisi tuliozoea kotekote:karibu tana mmu
 
Unajua sayansikimu acha utoto, wewe umekua sasa
Ulivyorudi ulitakiwa ubadilishe id uitwe sayansikilimo.
 
Ngojea nimuite Excel na Lusungo waje huku maana niliwaona jukwaa la elimu kule.
 
Ulivyoaga kwa nyodo mmmh subiri waje ...
Usiwe unakurupuka kabla ya kufanya uchunguzi
Cc Excel
 
Last edited by a moderator:
we jamaa unazingua!! juzi tu hapa umeaga...leo umerudi!
 
Ke au me dogo?

Sema fasta nikuombee na huku wasikufukuze
 
Heshima zenu wakuu.Niko hapa kusema yakwamba nafuta kauli yangu yakusema Kwa herini wana MMU hamtaniona tena.Nafuta kauli hii.Baada ya kuondoka huku nikaelekea SIASANI na kwenye HABARI NA HOJA MCHANGANYIKO huko nimeishia kufarakana na watu.Mimi nawasamehe wote walionikwaza na ninawaomba msamaha wote tuliokwazana kwa namna moja au nyingine.Siasa imenishinda ndoto zangu za kugombea ubunge ndo zimekufa hivyo maana siku ya kwanza kuingia siasani nikaishia kurushiwa maneno ya kejeli.Jamani nitaanza kuonekana humu kwa hiyo sihitaji maswali nikianza kutumia jukwaa hili .Kwa kweli jinsi nilivyosemwa huko sina hamu kwani ukileta utani kidogo tu unaishia kurushiwa maneno makali kweli.Narudi huku naombeni mnipokee kwa moyo mweupe.Bora nitulie huku maana nimejua ya kwamba huku ndiko naweza kukaa kwa amani.Haya nawatakia mchana mwema.

tatzo mnakuwa na mbwembwe kabla ya kusoma upepo kule uendako. Kule hakuna masiala hata kidogo. Usipoisifia chadema na kuiponda ccm lazma wakuwashie moto wa tipa............. Mm huwa naishia kusoma tu bila kukoment chochote
 
Namkumbuka sana watu8, siku alioga aliweka idadi ya thread zake za MMU sasa watu8 kwenye ile idadi jua kua imeongezeka moja huku
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom