Naombeni msaada wenu

Lecheminduroi

JF-Expert Member
Aug 24, 2018
554
1,000
Hayo malengo yapo kilometa ngapi kutoka ulipo saizi?, Usipokuwa na bidii hizo kilometa hutozifikia na malengo yatageuka kuwa ndoto
 

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Mar 1, 2016
4,371
2,000
Kwanza kabisa unapaswa ujue mambo yafuatayo:

Kwanza, wewe na watumwa wenzako kwenye hiyo nchi yako ya kufikirika mko kwenye utumwa gani

Pili wewe pamoja na wananchi wenzako mko tayari kukombolewa, na

Tatu kuna manufaa yoyote mtakayopata baada ya kukombolewa

Tafakari, chukua hatua
 

Lord eyes

JF-Expert Member
Aug 2, 2018
7,378
1,995
Fikiri hatma ya maisha yako kwanza kama unataka tukupe njia ya kutimiza ndoto yako
 

Abuu Said

JF-Expert Member
Jul 5, 2015
2,853
2,000
Anzisha maandamano tukuunge mkono....
Tukifanikiwa utakuwa Rais hapo utapata nafasi ya kuikoa Africa
 

Mgwebe

JF-Expert Member
Apr 7, 2017
751
1,000
Fikiri hatma ya maisha yako kwanza kama unataka tukupe njia ya kutimiza ndoto yako
Mimi naona kwa hii dhana ya kujiangilia sisi wenyewe ndio inatufanya tuwe wabinafsi na kushindwa kufanya vitu kwa umoja...hebu tujaribu kupambana kwa ajili ya vizazi vyetu vijavyo
 

Mgwebe

JF-Expert Member
Apr 7, 2017
751
1,000
Anzisha maandamano tukuunge mkono....
Tukifanikiwa utakuwa Rais hapo utapata nafasi ya kuikoa Africa
Nafikiria siasa ila naona mambo ya siasa ni kama uhuni tu na uongo...hivi hakuna namna nyingine ya kufanya mageuzi bila siasa
 
Top Bottom