naombeni msaada wa mchanga wa ada ya chuo


C

cinddy 822

New Member
Joined
Jul 17, 2016
Messages
1
Likes
1
Points
3
C

cinddy 822

New Member
Joined Jul 17, 2016
1 1 3
Mimi naitwa cinddy, nilikua naomba mnisaidie kwa yoyote atakaeguswa na bwana moyo wa kujitolea. Nimefiwa na baba yangu mlezi aliekua ananisomesha chuo. Niko mwaka wa mwisho chuo nasomea kozi ya accounts and finance. Nimepungiwa na ada shillingi laki tatu. Namba yangu ya simu ni 0768184898 nimejiunga na mpesa. Asanteni na mungu awabariki.
 
famicho

famicho

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,687
Likes
1,743
Points
280
famicho

famicho

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,687 1,743 280
Mimi naitwa cinddy, nilikua naomba mnisaidie kwa yoyote atakaeguswa na bwana moyo wa kujitolea. Nimefiwa na baba yangu mlezi aliekua ananisomesha chuo. Niko mwaka wa mwisho chuo nasomea kozi ya accounts and finance. Nimepungiwa na ada shillingi laki tatu. Namba yangu ya simu ni 0768184898 nimejiunga na mpesa. Asanteni na mungu awabariki.
una uhakika??
 
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
7,541
Likes
8,446
Points
280
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2015
7,541 8,446 280
Pole sana ndo dunia suala la elimu ni ukombozI mkubwa madhali umeweka namba tutajikongoja japo kidogo.
 
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
27,112
Likes
77,195
Points
280
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
27,112 77,195 280
Mimi naitwa cinddy, nilikua naomba mnisaidie kwa yoyote atakaeguswa na bwana moyo wa kujitolea. Nimefiwa na baba yangu mlezi aliekua ananisomesha chuo. Niko mwaka wa mwisho chuo nasomea kozi ya accounts and finance. Nimepungiwa na ada shillingi laki tatu. Namba yangu ya simu ni 0768184898 nimejiunga na mpesa. Asanteni na mungu awabariki.
Toa ufafanuzi wa kina, uko chuo gani, mkoa gani nk
 
Saguda47

Saguda47

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2016
Messages
6,040
Likes
6,646
Points
280
Saguda47

Saguda47

JF-Expert Member
Joined May 1, 2016
6,040 6,646 280
Pole sana
Toa jina lako full, chuo unachosoma, usiwe mwepesi wa kutoa namba ya m-pesa ilihali taarifa zako hazijakamilika, pesa haitolewagi kizembe namna hiyo, ni vyema ukajieleza vizuri kiasi kwamba utaeleweka kirahisi vinginevyo utawatia mashaka watu ambao wangekuchangia.
 
jonax

jonax

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2013
Messages
6,616
Likes
20,705
Points
280
jonax

jonax

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2013
6,616 20,705 280
Una umri gani?
Baba ako anaitwa nani?
Umezaliwa wa ngapi ktk familia yenu?
Je unasoma chuo gani?
Wewe ni mfupi au mrefu?
Una miaka mingapi?
Na bila kusahau nngependa kujua form four ulimaliza mwaka gani?
Je unanifahamu?
 
Saguda47

Saguda47

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2016
Messages
6,040
Likes
6,646
Points
280
Saguda47

Saguda47

JF-Expert Member
Joined May 1, 2016
6,040 6,646 280
Una umri gani?
Baba ako anaitwa nani?
Umezaliwa wa ngapi ktk familia yenu?
Je unasoma chuo gani?
Wewe ni mfupi au mrefu?
Una miaka mingapi?
Na bila kusahau nngependa kujua form four ulimaliza mwaka gani?
Je unanifahamu?
Duhh!! Questionnaire
 
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
3,951
Likes
5,275
Points
280
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
3,951 5,275 280
Una umri gani?
Baba ako anaitwa nani?
Umezaliwa wa ngapi ktk familia yenu?
Je unasoma chuo gani?
Wewe ni mfupi au mrefu?
Una miaka mingapi?
Na bila kusahau nngependa kujua form four ulimaliza mwaka gani?
Je unanifahamu?
Mkuu ngoja tuongezee na haya apa
Uko level gan cheti, stashahada au shahada?
Umeshaongea na ndugu zako?
Hili swala mwenyekiti wako wa mtaa analifahamu?
Wewe ni ke au me?
Umeoa/umeolewa?
Una mtoto/watoto?
Tuma picha yako kwa udhibitisho zaidi. Alafu baada ya hapo tuangalie namna ya kukusaidia
 
Daviie

Daviie

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2016
Messages
704
Likes
576
Points
180
Daviie

Daviie

JF-Expert Member
Joined May 20, 2016
704 576 180
Duh watu wanahasira kama wamekamata mwizi
 

Forum statistics

Threads 1,238,240
Members 475,878
Posts 29,313,425