Naombeni msaada wa kisheria jamani haraka


KijanaHuru

KijanaHuru

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
719
Likes
653
Points
180
KijanaHuru

KijanaHuru

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
719 653 180
Kuna jamaa yangu mmoja allinipa kazi ya kumtengenezea blog makubaliano yakiwa laki na ishiri blog yake ikiwa tayari, na tulikutana tu kwa njia ya mtandao. lakini baada ya kumaliza kutengeneza blog hakuonyesha dalili za kunilipa fedha yangu.

Nikaamua kutumia uungwana tu sikumgasi hata kidogo. baada ya siku chache akaniambia anatafuta computer ya kununua nikamtafutia komputer ambayo makubaliano ilikuwa tulipane laki mbili kwa awamu.

Wiki ya kwanza laki na wiki ya pili laki iliyobakia, lakini alinipa elfu 90 tu kwa wiki mbili na kwa usumbufu mkubwa sana.

Mimi nikaamua kuahirisha biashara nikachukua computer yangu kwa makubaliano yakuwa baada ya mda kidogo nikipata mteja mwingine nitamrejeshea kiasi chake cha pesa alichokilipa.

Ajabu baada ya siku mbili tu kaja kunidai hela tena kwa nguvu zote, mimi nikamjibu sina hela yakukulipa kwasasa.

Alipoona hamna dalili ya kupata pesa yake akaamua kwenda kwa mjumbe.
nayeye ni mkazi wa ubungo lakini kaenda kaja kwa mjumbe wa huku mtaani kwangu G/Mboto

Nilipooona kaja na mjumbe nikaelewa sasa nikikubali kuwa nadaiwa itabidi tuweke maandishi, nasikupenda iwe hivyo kwakuwa hatukuanza kisheria kuuziana.
nimeamua kumkana kusema sijamuuzia computer na wala siuzi computer na sifanyi biashara ya kuuza computer.

Wajumbe walipoona nimemkana na imeshindikana wameondoka na kwenda kumuandikia barua ili kesi iende polisi.

Sasa nauliza je kama nikienda mahakamani nikasimamia hoja yangu ya kutokuuza computer na wala sifanyi biashara hiyo naweza kutiwa hatiani?

Na jamaa yeye anamashahidi ambao wameniona nikiwa naibeba hiyo computer nikimpelekea na hata nilipoenda kuibeba na baadhi wanajua yakuwa nilikuwa naiuza.
sasa je naweza tiwa hatiani bado?

Na biashara mwanzo mwisho haina maandishi ya aina yoyote ile mpaka sasa.

Naombeni ushauri wana jamiiforums
 
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
6,972
Likes
4,424
Points
280
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
6,972 4,424 280
Kama ana mashahidi atakushinda.
 
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
6,972
Likes
4,424
Points
280
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
6,972 4,424 280
Wewe kubali kama ilivyo halafu mkubaliane terms utamlipaje.Au tumia gia ya kujilipa kwa kuwa hakulipia blogu
 
666 chata

666 chata

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,148
Likes
1,218
Points
280
666 chata

666 chata

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,148 1,218 280
Hahahahaahahah umenichekesha sanaa, nlitaka kukusaidia hapa kisheria ila nimeogopa uhuni wako uliomfanyia huyo jamaa. Hahahahahaa mtajuana wenyewe huko.
 
cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
1,700
Likes
1,473
Points
280
cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
1,700 1,473 280
Hahahahaahahah umenichekesha sanaa, nlitaka kukusaidia hapa kisheria ila nimeogopa uhuni wako uliomfanyia huyo jamaa. Hahahahahaa mtajuana wenyewe huko.
Utamuua dogo kwa presha
 
Mpelengana

Mpelengana

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
2,435
Likes
2,991
Points
280
Mpelengana

Mpelengana

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
2,435 2,991 280
Tafuta 90 yake mpe mbele ya mjumbe yaishe.
Huo ndio ushauri wangu. Utakaa selo usipozingatia na hata ukishinda kesi utakuwa umepoteza muda
 

Forum statistics

Threads 1,236,784
Members 475,220
Posts 29,268,161