Naombeni msaada juu ya app yangu waungwana.


Premier Mimata

Premier Mimata

Member
Joined
May 17, 2016
Messages
11
Likes
14
Points
5
Premier Mimata

Premier Mimata

Member
Joined May 17, 2016
11 14 5
E bwana nina app yangu Inaitwa "Zote Muhimu" ni webview application, nimeangalia kwa jicho langu naona haina matatizo, ila sijui kwa wenzangu!
Idea ilikua kutengeneza app ambayo itamrahisishia Mtanzania ambaye ana application nyingi kwenye simu yake hadi simu yake inakuwa slow, aweze kuwa na app moja, ambayo ni hii ninayoongelea na aweze kupata huduma karibia zote sehemu moja---- kama vile Radio zote, Blogu zote, Mitandao ya kijamii, ma tovuti zote zinazotembelewa na watu wengi hapa tanzania.

Nimeweka matangazo ya Admob kama njia ya kupata matangazo.

Ukurasa wa kwanza wa app, hauoneshi baadhi ya vitu kwenye simu yangu ya android 4.3, ila kwenye Android 6 kila kitu kinafanya kazi sawa.
Naombeni support yenu kwa kunitoa kasoro au kunipa ushauri niongeze nini na nitoe nini, au niachane nayo tu...tafadhali naomba usinipe negative review kwenye play store, itaathiri picha ya app hata kama nitafanikiwa kufanya marekebisho.
Najua kuna watu wanaojua sana zaidi yangu na wana lengo la kusaidia amateur kama mimi, nategemea msaada wenu nikiamini ipo siku nitaweza zaidi. Thanks in advance wana tech.

Zote Muhimu -Apps,Blogs & Radio Zote Bora Pamoja. – Програми Android у Google Play
 
M

Mkali Tricks

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2017
Messages
499
Likes
305
Points
80
M

Mkali Tricks

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2017
499 305 80
E bwana nina app yangu Inaitwa "Zote Muhimu" ni webview application, nimeangalia kwa jicho langu naona haina matatizo, ila sijui kwa wenzangu!
Idea ilikua kutengeneza app ambayo itamrahisishia Mtanzania ambaye ana application nyingi kwenye simu yake hadi simu yake inakuwa slow, aweze kuwa na app moja, ambayo ni hii ninayoongelea na aweze kupata huduma karibia zote sehemu moja---- kama vile Radio zote, Blogu zote, Mitandao ya kijamii, ma tovuti zote zinazotembelewa na watu wengi hapa tanzania.

Nimeweka matangazo ya Admob kama njia ya kupata matangazo.

Ukurasa wa kwanza wa app, hauoneshi baadhi ya vitu kwenye simu yangu ya android 4.3, ila kwenye Android 6 kila kitu kinafanya kazi sawa.
Naombeni support yenu kwa kunitoa kasoro au kunipa ushauri niongeze nini na nitoe nini, au niachane nayo tu...tafadhali naomba usinipe negative review kwenye play store, itaathiri picha ya app hata kama nitafanikiwa kufanya marekebisho.
Najua kuna watu wanaojua sana zaidi yangu na wana lengo la kusaidia amateur kama mimi, nategemea msaada wenu nikiamini ipo siku nitaweza zaidi. Thanks in advance wana tech.

Zote Muhimu -Apps,Blogs & Radio Zote Bora Pamoja. – Програми Android у Google Play
Hongera Kwa Kuthubutu Mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,215,229
Members 463,075
Posts 28,540,051