Naombeni msaada hapa

Naombeni msaada hapa

IOS600

Member
Joined
Sep 9, 2018
Posts
7
Reaction score
1
Hiviii mwanafunzi aliyesoma CBG anaweza kusomea Computer Engineering au IT?
 
Hapana mkuu labda uanzie diploma ila COURSE ZOOTE HIZO zinahitaji PURE MATHEMATICS na CBG una BAM
 
Na kingine kama ulikuwa haujui ni kuwa kama ulisoma masomo ya afya au yanayo relate na afya hautaruhusiwa kusoma course za engineering labda uanzie DIPLOMA
 
Hapo ni ngumu ndugu koz hizo zinahitaji mathematics ya kutosha , tofautisha na IT ya mtaani me nimesoma Computer engineering diploma tulikua tunafanya koz sawa za hesabu , sijui kwa nyiny form six inakuaje lakini ujue koz hizo zinaushindani mkubwa usizichukulie poa kuna watu wana gpa ya 3.5 diploma wamekosa , sidhani kamani rahisi kumchukua mtu wa cbg over wa diploma mwenye upper second
 
Back
Top Bottom