Naombeni mnisaidie mpangilio wa kazi kutokana na Kombi hizi

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
18,675
2,000
Soma kwanza ndugu yangu!

Mambo ya kazi kwq sasa ni magumu sana usije ukakatishwa tamaa
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
36,937
2,000
Naombeni mnisaidie mpngilio wa kazi kutokana na Kombi hizi
HKL
HGL
HGK
HKL hutokuwa na tofauti na Mwanasheria aliyeitia hasara kubwa nchi Chenge japo utabobea katika Sheria.
HGL unaweza ukamfikia Tundu Lissu kwa kujua Sheria japo utashindwa tu kuuiga ule upayukaji wake uliotukuka.
HGK unaweza ukawa Mfanyakazi mzuri wa BAKITA na mtohoaji mzuri wa maneno kama akina Makinikia.
 

Dybala kcga

Member
Jun 13, 2017
11
45
HKL hutokuwa na tofauti na Mwanasheria aliyeitia hasara kubwa nchi Chenge japo utabobea katika Sheria.
HGL unaweza ukamfikia Tundu Lissu kwa kujua Sheria japo utashindwa tu kuuiga ule upayukaji wake uliotukuka.
HGK unaweza ukawa Mfanyakazi mzuri wa BAKITA na mtohoaji mzuri wa maneno kama akina Makinikia.
Pamoja
 

Wervemarcel

JF-Expert Member
Apr 10, 2015
2,143
2,000
HGL- You Can Be A Lawyer, Land Officer, Aircraft Controller, Mining Officer, Teacher, Linguist, Journalist, IT Expert, Law Enforcer, Public Administrator, Writer, Philosopher, Et All.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom