Naombeni kujua jina la huu wimbo

Naombeni kujua jina la huu wimbo

Ngoja nikupe maujanja mtu wangu popote pale ulipo ukasikia wimbo ukaupenda usijue ni wimbo gani na wa msanii gani, nikuambie tu kuna app moja bomba sana inaitwa SHAZAM inakusaidia kugundua wimbo na msanii husika aliyeimba.

Chakufanya ..Ingia Google download "Shazam .apk..ukimaliza ifungue kisha Tap to shazam umemaliza kazi baada ya sekunde kadhaa itakupa majibu.

Nb; inatumia Internet.
nyie vijana wa miaka ya hivi karibuni hamuwezi elewa. upo na ulikuwa burudani kwenda mbele.leo nilikuwa kwa daladala fulani wakaupiga
 
QUOTE="financial services, post: 34096604, member: 434126"]
[emoji848]nataka niusikilize hapa ,siaminii

Sent using Jamii Forums mobile app
[/QUOTE]
Hehe..naikumbuka hiyo song, kwenye chorus Banza anachombeza..."sweet baby kalipanda gari oooh"..yeye na mpenzi wake, "sweet baby kalipanda gari oooh"...yeye na mpenzi wake...." mwananyamala mlimlie yooyooo"..hampati kitu..."kinondoni mliemlie yooyooo"...hampati kitu!
 
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] sana tu mbona. Akina Banza na Misambano walikua wanaimba takataka sometimes, ila zilikua zimefichwa kama wanavtofanya Weusi wa Arusha. Wasafi wanaimba openly sana.
Tena eti miaka ya 2000 dah [emoji23] [emoji23]. Kumbe ufirauni ulikuwepo toka zamani akina diamond wanamalizia malizia tu.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ngoja nikupe maujanja mtu wangu popote pale ulipo ukasikia wimbo ukaupenda usijue ni wimbo gani na wa msanii gani, nikuambie tu kuna app moja bomba sana inaitwa SHAZAM inakusaidia kugundua wimbo na msanii husika aliyeimba.

Chakufanya ..Ingia Google download "Shazam .apk..ukimaliza ifungue kisha Tap to shazam umemaliza kazi baada ya sekunde kadhaa itakupa majibu.

Nb; inatumia Internet.
Iyo haina nyimbo za kibongo za zaman mzee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna ka kipande hako utasikia

Banza Stone.......JJ

JJ........sema Banza

Banza Stone.....mechi ya jana bwana ilikuwa

JJ.......yallah

Banza stone......bado dakika tatu mechi iishe, ikapigwa kona, nikatia kichwa tu.....bao

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Rutunga M, Ni wa Banza Stone unaitwa "Sweet baby" nadhani ilikuwa project ya TOT maana kuna kina Abdu Misambano humo

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimepitia kuanzia.comment ya kwanza, naweza kusema kwa uhakika wewe ndiye umejibu sahihi. Kweli huyo ni marehemu Ramadhani Masanja aka Banza Stone akiwa ndani ya TOT Band. Haya maneno ya mafumbo mafumbo walikuwa wanayaiga kutoka kwa Chuchu Sound Band chini yake marehemu Yusuphu Chuchu aka Mzee Chuchu.
 
Back
Top Bottom