Naombeni Fununu kwa mama Kilango


vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,731
Likes
52
Points
145
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,731 52 145
Jamani hata nkipata Umbea kuhusu mwenendo wa kule Same Mashariki nitafurahi sana. Anybody wth a clue?
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,068
Likes
1,430
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,068 1,430 280
Jamani wenye matoke ya huko Same Mashariki watupe hapa jamani. Akina mama walikuwa wanachuana kule ni vipi?
 

Forum statistics

Threads 1,252,304
Members 482,076
Posts 29,803,362