Naomba wasifu wa Dkt. Charles Msonde, Katibu wa NECTA

Naomba wasifu wa Dkt. Charles Msonde, Katibu wa NECTA

Zygot

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2016
Posts
2,319
Reaction score
3,128
Tunasumubuana na mijadala kibao juu ya ubora wa elimu TZ na sasa naona kuna juhudi za kupunguza makali ya mitihani ya darasa la 7.

Ukweli ni kwamba ili tuwe na elimu bora lazima pia tuwe na wasimamizi bora. Mmojawapo ni huyu Katibu mkuu wa NECTA je, ndiye bora tuliyestahili kupata hapa Tanzania?

Lazima yeye mwenyewe aonyeshe alikuwa ni Mwanafunzi bora na hana elimu iliyopindishwa.

Tusijekuta mtu ambaye aliiba mitihani vyuoni, leo hii ndo msimamizi wa elimu yetu. Ndo maana naomba wasifu wa mtu huyu. Kama hafai hakika tupige kelele aondoke.

Siyo majungu ni haki yetu wa-Tanzania.
 
Hilo nalo jingine! Kweli naona mtandao wa akina Msonda wakitokea Zambia, labda ni matatizo ya mipaka ya wakoloni.

Aisee kama ni hivyo, basi kutakua na namna kwenye maendeleo yetu haswa kwenye taasisi muhimu kama elimu
 
Tunasumubuana na mijadala kibao juu ya ubora wa elimu TZ na sasa naona kuna juhudi za kupunguza makali ya mitihani ya darasa la 7. Ukweli ni kwamba ili tuwe na elimu bora lazima pia tuwe na wasimamizi bora. Mmojawapo ni huyu Katibu mkuu wa NECTA je, ndiye bora tuliyestahili kupata hapa TZ?

Lazima yeye mwenyewe aonyeshe alikuwa ni mwanafunzi bora na hana elimu iliyopindishwa. Tusijekuta mtu ambaye aliiba mitihani vyuoni, leo hii ndo msimamizi wa elimu yetu. Ndo maana naomba wasifu wa mtu huyu. Kama hafai hakika tupige kelele aondoke. Siyo majungu ni haki yetu wa-TZ.
Acheni majungu bhn...ndo maana hatuendelei,fanya mambo yako.NDO MAANA BAFO TUPO NYUMA TYUUU
 
Tunasumubuana na mijadala kibao juu ya ubora wa elimu TZ na sasa naona kuna juhudi za kupunguza makali ya mitihani ya darasa la 7. Ukweli ni kwamba ili tuwe na elimu bora lazima pia tuwe na wasimamizi bora. Mmojawapo ni huyu Katibu mkuu wa NECTA je, ndiye bora tuliyestahili kupata hapa TZ?

Lazima yeye mwenyewe aonyeshe alikuwa ni mwanafunzi bora na hana elimu iliyopindishwa. Tusijekuta mtu ambaye aliiba mitihani vyuoni, leo hii ndo msimamizi wa elimu yetu. Ndo maana naomba wasifu wa mtu huyu. Kama hafai hakika tupige kelele aondoke. Siyo majungu ni haki yetu wa-TZ.
Hivi unaamini elimu yetu inaugua ama kufia balaza la mitihani??
 
Tunasumubuana na mijadala kibao juu ya ubora wa elimu TZ na sasa naona kuna juhudi za kupunguza makali ya mitihani ya darasa la 7. Ukweli ni kwamba ili tuwe na elimu bora lazima pia tuwe na wasimamizi bora. Mmojawapo ni huyu Katibu mkuu wa NECTA je, ndiye bora tuliyestahili kupata hapa TZ?

Lazima yeye mwenyewe aonyeshe alikuwa ni mwanafunzi bora na hana elimu iliyopindishwa. Tusijekuta mtu ambaye aliiba mitihani vyuoni, leo hii ndo msimamizi wa elimu yetu. Ndo maana naomba wasifu wa mtu huyu. Kama hafai hakika tupige kelele aondoke. Siyo majungu ni haki yetu wa-TZ.
Jadili utendaj wake wa kazi na siyo wasifu .Tanzania bana bado tunaamini ktk vyeti
 
Jadili utendaj wake wa kazi na siyo wasifu .Tanzania bana bado tunaamini ktk vyeti
Ni mwanzo wa kutaka confirmation ya imagination zangu. Nimeshampa assessment yangu na sasa nataka nithibitishe kwa documents. Waonaje? Au tumiacjhe ni rafiki yako na ameshaukata?
 
Hivi unaamini elimu yetu inaugua ama kufia balaza la mitihani??
Ni moja ya sehemu ya makaburi ya elimu yetu. Unakumbuka matokeo yaliyobadilishwa kwa ombi la Bunge? Ile tume ya mkuu wa TCU baadaye kapewa u-katibu mkuu. Mlacha.
 
Back
Top Bottom