Naomba ushauri wa kujiendeleza kozi ya nursing

Anselem mathew

Anselem mathew

Senior Member
Joined
May 17, 2017
Messages
107
Points
225
Anselem mathew

Anselem mathew

Senior Member
Joined May 17, 2017
107 225
Jaman habarini za kazi nilikuwa naomba ushaur wenu Wa mawazo juu ya kujiendeleza kimasomo juu ya kozi ya uuguzi kwa level ya degree hivi kuna uwezekano wa kusoma faculty nyingne ila ya afya hiyo hiyo kama MD, pharmacy.

Nina diploma ya nursing au haiwezekan na je vipi kuhusu majukumu ya nursing degree wanafanya surgery au inakuaje?
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,372
Points
2,000
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,372 2,000
Jaman habarini za kazi nilikuwa naomba ushaur wenu Wa mawazo juu ya kujiendeleza kimasomo juu ya kozi ya uuguzi kwa lever ya degree hivi kuna uwezekano Wa kusoma faculty nyingne ila ya afya hiyo hiyo kama MD pharmacy ila Nina diploma ya nursing au haiwezekan na je vipi kuhusu majukumu ya nursing degree wanafanya surgery au inakuaje
Ukiangalia vizuri kitabu cha TCU utaona kuwa nurse mwenye diploma anaweza kusoma nursing, midwifery, nursing education etc Ila sio zile kozi nyingine

Pia nurse hawezi fanya surgery

I stand to be corrected
 
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
4,842
Points
2,000
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
4,842 2,000
Yaani wewe ni nurse diploma hujui unaweza kusoma vitu gani kuendelea?

Unauliza kama nesi anaweza kufanya surgery really? Halafu wewe ni diploma holder wa nursing?

Hebu kuwa mkweli mkuu ndo kwanza unataka ukasome hiyo diploma au ushasoma tayari.
 
Shombe la Kisomali

Shombe la Kisomali

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2017
Messages
2,869
Points
2,000
Shombe la Kisomali

Shombe la Kisomali

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2017
2,869 2,000
Yaani wewe ni nurse diploma hujui unaweza kusoma vitu gani kuendelea?

Unauliza kama nesi anaweza kufanya surgery really? Halafu wewe ni diploma holder wa nursing?

Hebu kuwa mkweli mkuu ndo kwanza unataka ukasome hiyo diploma au ushasoma tayari.
hahaha :):):) manesi wa mwendo kasi hawa...
 
Grau

Grau

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
2,288
Points
2,000
Grau

Grau

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
2,288 2,000
Yaani wewe ni nurse diploma hujui unaweza kusoma vitu gani kuendelea?

Unauliza kama nesi anaweza kufanya surgery really? Halafu wewe ni diploma holder wa nursing?

Hebu kuwa mkweli mkuu ndo kwanza unataka ukasome hiyo diploma au ushasoma tayari.
Huyo jamaa kanishinda tabia bora hata ww umemwambia.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
37,190
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
37,190 2,000
Sifahamu system ya Tanzania lakini kama una BSc in nursing with first class au upper seocnd ni entry qualification ya medicine
 
Anselem mathew

Anselem mathew

Senior Member
Joined
May 17, 2017
Messages
107
Points
225
Anselem mathew

Anselem mathew

Senior Member
Joined May 17, 2017
107 225
Yaani wewe ni nurse diploma hujui unaweza kusoma vitu gani kuendelea?

Unauliza kama nesi anaweza kufanya surgery really? Halafu wewe ni diploma holder wa nursing?

Hebu kuwa mkweli mkuu ndo kwanza unataka ukasome hiyo diploma au ushasoma tayari.
Ndio nataka nikasome hiyo diploma but nilikuwa nauliza tu kuhusu kusonga mbele juu ya nursing katika elimu ya juu
 
LUCKDUBE

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,636
Points
2,000
LUCKDUBE

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,636 2,000
Nursing sio faculty of medicine, nursing inajitegemea, huwezi kuwa daktari kwa kutumia cheti cha nursing, kama unataka kuwa daktari tumia cheti chako cha form six kufanya application ukasome medicine ili uwe MD,
Wewe ni mwanafunzi wa uuguzi , maswali kama haya hayawezi kuulizwa na nurse mwenye stashahada,

Maisha bado hayajakupiga kisawa sawa ndio maana unahangaika na status,
Unataka kufakamia kitu usichokijua vizuri,

Kwa vile umejiunga jamii forum utanielewa siku si nyingi, udaktari siku hizi ni kama ualimu wa arts ajira hamna,
maisha ni akili, shikiria taaluma ya uuguzi, hii ni awamu ya tano, shauri yako.

_ where ever you are remember me_

 
Anselem mathew

Anselem mathew

Senior Member
Joined
May 17, 2017
Messages
107
Points
225
Anselem mathew

Anselem mathew

Senior Member
Joined May 17, 2017
107 225
Nursing sio faculty of medicine, nursing inajitegemea, huwezi kuwa daktari kwa kutumia cheti cha nursing, kama unataka kuwa daktari tumia cheti chako cha form six kufanya application ukasome medicine ili uwe MD,
Wewe ni mwanafunzi wa uuguzi , maswali kama haya hayawezi kuulizwa na nurse mwenye stashahada,

Maisha bado hayajakupiga kisawa sawa ndio maana unahangaika na status,
Unataka kufakamia kitu usichokijua vizuri,

Kwa vile umejiunga jamii forum utanielewa siku si nyingi, udaktari siku hizi ni kama ualimu wa arts ajira hamna,
maisha ni akili, shikiria taaluma ya uuguzi, hii ni awamu ya tano, shauri yako.

_ where ever you are remember me_

[/Asant mkuu nimekuelewa aiseee
 
Anselem mathew

Anselem mathew

Senior Member
Joined
May 17, 2017
Messages
107
Points
225
Anselem mathew

Anselem mathew

Senior Member
Joined May 17, 2017
107 225
Sawa mkuu nimekuelewa asant kwa wako ushaur na busara ya hali ya juu
 
Alawido

Alawido

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
501
Points
1,000
Alawido

Alawido

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2018
501 1,000
Aliye na D ya biology course ipi ya afya anaweza kusoma
 
Y

Yule boi

Member
Joined
Dec 19, 2018
Messages
23
Points
45
Y

Yule boi

Member
Joined Dec 19, 2018
23 45
Nursing sio faculty of medicine, nursing inajitegemea, huwezi kuwa daktari kwa kutumia cheti cha nursing, kama unataka kuwa daktari tumia cheti chako cha form six kufanya application ukasome medicine ili uwe MD,
Wewe ni mwanafunzi wa uuguzi , maswali kama haya hayawezi kuulizwa na nurse mwenye stashahada,

Maisha bado hayajakupiga kisawa sawa ndio maana unahangaika na status,
Unataka kufakamia kitu usichokijua vizuri,

Kwa vile umejiunga jamii forum utanielewa siku si nyingi, udaktari siku hizi ni kama ualimu wa arts ajira hamna,
maisha ni akili, shikiria taaluma ya uuguzi, hii ni awamu ya tano, shauri yako.

_ where ever you are remember me_

Mh bora nimepita huku nimeelewa hata siendi tena shule nilichokipata form four kinisaidie tu kupanga vitu kichwani nisilale njaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
LUCKDUBE

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,636
Points
2,000
LUCKDUBE

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,636 2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
5,313
Points
2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
5,313 2,000
Ndugu kasema ukweli 90% ila kusema kuwa udaktari km ualimu wa arts huo urongo.
Bali udaktari una competition ktk kupata ajira aliye na elimu ya juu zaidi ndiye mwepesi Zaidi kupata kazi.
Na km amekosa kujiajiri kupo na kunalipa kishenzi.

Ila huwez chukua diploma ya nursing ukasomee Medicine laa haiwezekani unless ungepata ordinary diploma in clinical medicine ingekutaka uwe na GPA ya 3.5 ukasomee MD Medical doctor ama ungepata advanced diploma of clinical medicine ingekuwa rahisi zaidi.
Ila kwa nursing hapana ndugu.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
37,190
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
37,190 2,000
Kihei cha kusoma medicine kwa nchi nyingi ni degree ya science uwe na 1.1 au 1.2

Ukiwa na BSc Nursing unaweza ku apply medical school.

Sifahamu Tanzania inakuwaje.
 

Forum statistics

Threads 1,326,461
Members 509,514
Posts 32,222,452
Top