Naomba ushauri wa kimapenzi wandugu

fazzle boy

Member
Dec 4, 2015
21
45
jamani poleni na majukumu ya kila siku mimi nahitaji kuoa na nini msichana wangu niliyekua nae kwa muda wa miaka sita toka enzi za secondary lakini imekuja kuwa vigumu kumuoa kwani mama yangu mzazi anapinga mimi nisioe kwa kigezo kua yeye amenitafutia mwanamke mwingine lakini mimi sijamwona pia anasema kuoa mwanamke ambaye nimedumu nae kwa mda mrefu eti tutachokana mapema hii imekaaje naombeni ushauri
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Apr 3, 2017
35,277
2,000
Jambo la ndoa Dhamana yako, Mwenye maamuzi ya mwisho ni wewe
 

Tater

JF-Expert Member
Oct 16, 2015
4,666
2,000
Pole.. Kumbe bado kuna wazazi wanawachagulia watoto wao wachumba..
 

issa mweusi

JF-Expert Member
May 31, 2015
1,481
2,000
kwann na ww umedumu kwenye uhusiano kwa muda mrefu???unamwachwa huyo nan ndo amuoe wakat umemtumia vya kutosha???
 

fazzle boy

Member
Dec 4, 2015
21
45
Mzazi anatikiwa akupe ushauri na wala sio kukuchagulia halafu Elimu imekusaidiaje katika kukujenga kufanya maamuzi au na mambo mengine unafanyiwagwa maamuzi kuwa mwanaume mkuu.
nimekuelewa binafsi hua maamuzi ni yangu mwenye na sichaguliwagi ila kwahili nimekuja humu nipate mawazo yenu nikiongeza na yangu nifanye maamuzi sahii
 

Aigoo

JF-Expert Member
Feb 27, 2015
3,046
2,000
Muulize mama yako huyo alie kuchagulia ataishi nae yeye au
Mama yako anakupenda
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom