Naomba ushauri, nina uvimbe kwenye korodani

Naomba ushauri, nina uvimbe kwenye korodani

jaribu kuwa na sifa ya kondoo pale hunapotaka msaada wengine humu wanapenda kukupa challenge wakuone the way ulivyo kwanza hasa kwenye kujibu maswali


peace kaka
 
Mkuu naomba Kama unazifahamu dawa za hernia unipe majina yake [emoji120]

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu kwa hospital Mara nyingi Ni operation, lakini sio kubwa kivile, Hernia Ni mshipa wa ngiri kwa kienyeti labda tiba ipo.

Lakini ushaprove kuwa Ni hernia?,maana uvimbe wa hernia sharti uume,Sasa Kama wako hauumi hiyo siyo. Una tatizo jingine,either ngozi,kansa ama uvimbe wa kawaida tu
 
What can cause a testicle lump?
Written by Claire Sissons on January 5, 2020
Most lumps in the testicles are harmless, but some can be a sign of a more serious medical condition. Regular self-exams can help spot the early signs of testicular cancer.

The majority of lumps found in the testicle are not caused by cancer. Testicle lumps are more commonly caused by fluid collecting, an infection, or swelling of skin or veins.

However, it is not possible to diagnose the cause of a lump at home. A person should always seek medical advice.
 
Mkuu kwa hospital Mara nyingi Ni operation,,lakini sio kubwa kivile,
Hernia Ni mshipa wa ngiri kwa kienyeti labda tiba ipo.
Lakini ushaprove kuwa Ni hernia?,maana uvimbe wa hernia sharti uume,Sasa Kama wako hauumi hiyo siyo,,
Una tatizo jingine,either ngozi,kansa ama uvimbe wa kawaida tu
Mkuu Mimi sipati maumivu yoyote nakojoa vizuri tuu kila kitu kinafanyika vizuri kwa uimara wake Ila Kuna siku nlibonyea Sana ndio nkaanza kuskia maumivu lakini badae yakaja kukata mpaka Sasa lakini haka kauvimbe ndio kananitisha sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hernia labda ila kwa uhakika lazima daktari akazione hizo kende
Jamani....

Hernia ni protrusion or protruding of something into an opening space mfano intestine

Kwa haraka hatuwezi au huwezi kufikiria issue ya hernia kwasababu hernia haina tabia ya kuanza uvimbe mdogo na baadaye kuwa mkubwa kama anavyodai muhusika pia ili uweze kutambua kuwa ni hernia muhusika atakupatia historia ambapo atakuwa akidai kuona uvimbe ukijitokeza na kupotea mfano anapochuchumaa au kukohoa huo uvimbe hujitokeza lakini kuna wakati anakuwa na uwezo wa kuurudisha kwa kidole au mkono.... Hiyo ndio unaweza ita HERNIA

kwa tatizo alilonalo na ndio maana Dr. Akashauri akafanyiwe upasuaji inawezekana ni moja ya vitu vifuatavyo moja inawezekana ikawa ni testicula mass ambapo ndani yake kunaweza kuwa na filled fluid sac ( maji kwenye kifuko cha korodani) au any mass hapo


Ushauri arudi na aone ni namna gani wanaweza msaidia

Asante

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom