Naomba ushauri kwa alichofanya mke wangu

Naomba ushauri kwa alichofanya mke wangu

Crimea Bridge

Member
Joined
Oct 8, 2022
Posts
51
Reaction score
152
Huyu mwanamke nipo naye kwenye ndoa mwaka wa sita sasa na tuna watoto watatu. Nilikuwa napitia simu yake katika 'search history' ya Google nikashangaa sana kuona kama wiki mbili sasa anatafuta majina ya X zake tofauti tofauti.

Kwa kuwa ni mtu namfahamu muda mrefu na tulisoma wote, hao watu aliyokuwa akiwatafuta wengi wao ninawafahamu na walishakuwa kwenye mahusiano huko nyuma. Sasa nimeshangaa kuona kwanini anawatafuta ma X wake wa huko nyuma.

Je, kuna tukio anataka anipige nalo au ni nini? Naomba ushauri jamani.
 
Kwakweli nimeshtuka sana, hapa najiuliza nimuulize? Na nikimuuliza tu ata ficha nisiwe naona mambo yake.. nisipo muuliza naweza pigwa tukio zito.. hapo sasa
 
Huyu mwanamke nipo nae kwenye ndoa mwaka wa sita sasa na tuna watoto watatu.. nilikua napitia simu yake katika search history ya google nikashangaa sana kuona kama week mbili sasa ana search majina ya ex zake tofauti tofauti.. kwa kuwa ni mtu namfahamu muda mrefu na tulisoma wote, hao watu aliokuwa akiwa search wengi wao ninawafahamu na walishakuwa kwenye mahusiano huko nyuma..

Sasa nimeshangaa kuona kwanini anawasachi maex wake wa huko nyuma..

Je kuna tukio anataka anipige nalo au ni nini.. naomba ushauri jamani...

Kwani unashindwa kumuuliza mkeo?
 
Mkuu mbona unakuwa na wasiwasi yawezekana kawamisi tu uenda anataka awasalimie tu
 
kwa nini unaipekua simu yake?achana nayo kama huna moyo wa kuvumilua utakayokutana nayo bora uiache

Je ya kwako huwa anaicheki au unapasi wad za kutosha
 
Huyu mwanamke nipo naye kwenye ndoa mwaka wa sita sasa na tuna watoto watatu. Nilikuwa napitia simu yake katika 'search history' ya Google nikashangaa sana kuona kama wiki mbili sasa anatafuta majina ya X zake tofauti tofauti.

Kwa kuwa ni mtu namfahamu muda mrefu na tulisoma wote, hao watu aliyokuwa akiwatafuta wengi wao ninawafahamu na walishakuwa kwenye mahusiano huko nyuma. Sasa nimeshangaa kuona kwanini anawatafuta ma X wake wa huko nyuma.

Je, kuna tukio anataka anipige nalo au ni nini? Naomba ushauri jamani.

Wanaume tuna mateso sana
 
Matatizo ya kujiletea, ulikuwa unachokonoa chokonoa simu ya mkeo kwa sababu ya wivu wako au kumuanzishia ugomvi, sasa umepata ulichokuwa unatafuta, be happy ...nani ana search majina ya x wa mkeo au mumeo kwenye history?? ukifikia hatua ya kufanya hivyo achana naye tuu
 
Back
Top Bottom