Naomba ushauri kuhusu mpenzi wangu

Naomba ushauri kuhusu mpenzi wangu

D45

Member
Joined
Jul 21, 2015
Posts
11
Reaction score
1
Mimi na mpenzi wangu tumefahamiana tangia tukiwa wadogo maana sisi ni family frieds ila namzidi kwa miaka 4 na kwa sasa ana soma Diploma mwaka wa katika chuo cha Utumishi wa Umma.

Uhusiano wetu ulianza kwa yeye mwenyewe kuniambia mara kadhaa kua mama ake anapenda nimuoe na kiukweli mama yake ananichangamkia sana ila hiyo kwangu haikuwa kigezo cha kumpenda.

Baada ya miaka kama 4 hivi tangua anambie hiyo kauli nkajikuta nimempenda ila sasa nakumbana na changamoto zifuatazo:

1. Mpenzi wangu ni mrembo sana na yuko sexy kiasi kwamba mpka najistukia na nahisi kila mtu amemtolea macho so inamfanya anakua over confidence over me.

2. Bado yuko chuo ila mimi nafanya kazi so mazingira ya chuo nahisi sio rafiki kwa mahusiano yetu.

3. Anamatumizi makubwa sana ya pesa yaani mda wowote anapiga simu ya kuomba pesa.

4. Mrembo sana na anajitambua kua ni mrembo so naweza nikampigia simu mida flani asipokee halafu akanitumia sms mme wangu najikuta nashusha hasira na nashindwa hata kumkemea kwa tabia hiyo

5. Kaisha nitambulisha kwa ndugu zake kua mimi ni mme wake mtarajiwa na nikiongea na ndugu zake wananambia kua ananipenda sana japo mimi sina imani kabisa kama napendwa.

6. Anaweza akanipa ahadi halafu aitokee na asipokee simu wala kujibu sms na kudai kua simu yake ili divertiwa na mpenzi wake wa zamani.

Mwisho kabisa naombeni ushauri wenu kuhusu huyu mpenzi wangu kama ananipenda kweli au ananitumia na nifanyeje maana nampenda na umri wake ni miaka 23.
 
Kwanza mimi nieleweshe "mama yake anapenda mimi niolewe na yeye" halafu tena "mpenzi wangu mrembo sana" umeniacha njia panda kwa kweli
 
Mimi na mpenzi wangu tumefahamiana tangia tukiwa wa dogo maana Sisi ni family frieds ila namzidi kwa miaka 4 na kwa sasa ana soma Diploma mwaka wa katika chuo cha Utumishi wa umma.
Uhusiano wetu ulianza kwa yeye mwenyewe kuniambia mara kadhaa kua mama ake anapenda mm niolewe na yeye na kiukweli mama yake ananichangamkia sana ila hiyo kwangu haikuwa kigezo cha kumpenda. Baada ya miaka kama 4 hivi tangua anambie hiyo kauli nkajikuta nimempenda ila sasa nakumbana na changamoto zifuatazo:
1. Mpenzi wangu ni mrembo sana na yuko sexy kiasi kwamba mpka najistukia na nahisi kila mtu amemtolea macho so inamfanya anakua over confidence over me
2.Bado yuko chuo ila mimi nafanya kazi so mazingira ya chuo nahisi sio rafiki kwa mahusiano yetu.
3.Anamatumizi makubwa sana ya pesa yaani mda wowote anapiga simu ya kuomba pesa.
4.Mrembo sana na anajitambua kua ni mrembo so naweza nkampigia simu mida flan asipokee halafu akantumia sms mme wangu najikuta nashusha hasira na nashindwa hata kumkemea kwa tabia hiyo
5.Kaisha ntambulisha kwa ndugu zake kua mm ni mme wake mtarajiwa na nkiongea na ndugu zake wananambia kua ananipenda sana japo mimi sina imani kabisa kama napendwa.
6.Anaweza akanipa ahadi halafu aitokee na asipokee simu wala kujibu sms na kudai kua simu yake ili divertiwa na mpenzi wake wa zamani

Mwishk kabisa naombeni ushauri wenu kuhusu huyu mpenzi wangu kama ananipenda kweli au ananitumia na nifanyeje maana nampenda
, umri wake ni miaka 23

-hii hadithi ni ya kweli au umetunga?

-ana umri wa miaka 23 je wewe una umri gani?

-umeshamtafuna?...namaanisha ushamtia dushelele lako kunako papuchi yako?

-mama yako anampenda awe mke wako..je wewe unampenda awe mke wako?

-ana-penda pesa au ana matumizi makubwa ya pesa ... je wewe kipato chako kikoje?

-unasema ni mwanamke mrembo na anajitambua kuwa mrembo...unajuwa kuwa kuna gharama za kummiliki farasi mweupe?...mwanamke mrembo na anayejitambua kuwa ni mrembo kwa asilimia kubwa huwa anakumbana na vishawishi vya watu wenye pesa zao..je uko tayari kuishi kwa ushindani na upinzani toka kwa wenzako wenye visu vikali?

-ushawahi kujiuliza kwanini wanawake wazuri na hasa ma-miss huwa hawaolewi?

-ushwawhi kuchunguza kuwa kila mwanaume mwenye akili timamu hajaoa mwanamke mrembo sana bali wa kawaida tuu na anachepuka na hao warembo sana.

-umejuaje kuwa huyo mwanamke anakupenda?...au kwavile anakuita mume wake?..au kwavile ndugu zake wanakuaminisha kuwa dada yao anakupenda?

-kwanini hujamnunulia simu mkeo kiasi kwamba simu yake inakuwa diverted na huyo esx-boyfiend wake? hujui kuwa anatumia simu aliyonunuliwa na ex wake?

-jibu maswali magumu hapo juu ndio niweze kukushauri zaidi.....tafakari chukua hatua.
 
Kwanza mimi nieleweshe "mama yake anapenda mimi niolewe na yeye" halafu tena "mpenzi wangu mrembo sana" umeniacha njia panda kwa kweli

Hii ni hadithi ya kutunga, naona mtunzi kajichanganya hapo.
Jipange ulete tatizo linaloeleweka......au ni mapenzi ya jinsia moja?
 
6.Anaweza akanipa ahadi halafu aitokee na asipokee simu wala kujibu sms na kudai kua simu yake ili divertiwa na mpenzi wake wa zamani

Naomba kuuliza juu ya hii changamoto, huyo mpenzi wake wa zamani anawezaje kudivert simu yake bila kuishika? Au wamakuwa pamoja ndo jamaa anapofanya hivyo!
 
Yaani unataka sisi ndio tukufanyie maamuzi ya kama unapendwa au lah??

Kweli kuwa na ubongo si kuwa na akili na kuwa na akili si kuwa na ufahamu.

Mwisho kabisa naombeni ushauri wenu kuhusu huyu mpenzi wangu kama ananipenda kweli au ananitumia na nifanyeje maana nampenda
 
Naomba kuuliza juu ya hii changamoto, huyo mpenzi wake wa zamani anawezaje kudivert simu yake bila kuishika? Au wamakuwa pamoja ndo jamaa anapofanya hivyo!

Mpka leo sjapata jibu inawezekanaje ?
 
-hii hadithi ni ya kweli au umetunga?

-ana umri wa miaka 23 je wewe una umri gani?

-umeshamtafuna?...namaanisha ushamtia dushelele lako kunako papuchi yako?

-mama yako anampenda awe mke wako..je wewe unampenda awe mke wako?

-ana-penda pesa au ana matumizi makubwa ya pesa ... je wewe kipato chako kikoje?

-unasema ni mwanamke mrembo na anajitambua kuwa mrembo...unajuwa kuwa kuna gharama za kummiliki farasi mweupe?...mwanamke mrembo na anayejitambua kuwa ni mrembo kwa asilimia kubwa huwa anakumbana na vishawishi vya watu wenye pesa zao..je uko tayari kuishi kwa ushindani na upinzani toka kwa wenzako wenye visu vikali?

-ushawahi kujiuliza kwanini wanawake wazuri na hasa ma-miss huwa hawaolewi?

-ushwawhi kuchunguza kuwa kila mwanaume mwenye akili timamu hajaoa mwanamke mrembo sana bali wa kawaida tuu na anachepuka na hao warembo sana.

-umejuaje kuwa huyo mwanamke anakupenda?...au kwavile anakuita mume wake?..au kwavile ndugu zake wanakuaminisha kuwa dada yao anakupenda?

-kwanini hujamnunulia simu mkeo kiasi kwamba simu yake inakuwa diverted na huyo esx-boyfiend wake? hujui kuwa anatumia simu aliyonunuliwa na ex wake?

-jibu maswali magumu hapo juu ndio niweze kukushauri zaidi.....tafakari chukua hatua.

Sio hadith mkuu naomba ushauri
 
Kwanza mimi nieleweshe "mama yake anapenda mimi niolewe na yeye" halafu tena "mpenzi wangu mrembo sana" umeniacha njia panda kwa kweli

Typing error nimebadilisha soma tena
 
Naomba kuuliza juu ya hii changamoto, huyo mpenzi wake wa zamani anawezaje kudivert simu yake bila kuishika? Au wamakuwa pamoja ndo jamaa anapofanya hivyo!

hata mie hapo namba sita!' ndio kaniacha mataa, hata simwelewa.
 
Kiufupi tu tambua haupo peke yako kwa huyo binti.
Ukishaona unapiga simu haipokelewi with no reasons anza kujiuliza maswali kuntu. pili mtu mwingine hawezi kuidivert simu ya mtu bila kuishika na mwisho huwezi divert namba moja pekee ktk simu MUHIMU ni sms hazifai kuzi-divert so hata simu ikiwa diverted bado atapata sms.

Huenda akiwa na mpango wa kati anaweka simu silence ili asichanganye mambo.

Jichunguze ni kitu gani humfanyii ipasavyo ambapo huenda akawa anakitafuta nje.
 
Kwanza haujiamin hyo shida kubwa sana maaana utahisi unaibiwa kila time cha kushauri anza kumchunguza nyendo zake uone kuna nn then utajua cha kufanya
 
Ana wengine wengi, anaongea na wewe au kupokea simu zako au kujibu meseji zako pale anapokuwa hana cha kufanya. Wewe ni chaguo lake la mwisho, ndiyo maana hajali kuhusu wewe.
 
-hii hadithi ni ya kweli au umetunga?

-ana umri wa miaka 23 je wewe una umri gani?

-umeshamtafuna?...namaanisha ushamtia dushelele lako kunako papuchi yako?

-mama yako anampenda awe mke wako..je wewe unampenda awe mke wako?

-ana-penda pesa au ana matumizi makubwa ya pesa ... je wewe kipato chako kikoje?

-unasema ni mwanamke mrembo na anajitambua kuwa mrembo...unajuwa kuwa kuna gharama za kummiliki farasi mweupe?...mwanamke mrembo na anayejitambua kuwa ni mrembo kwa asilimia kubwa huwa anakumbana na vishawishi vya watu wenye pesa zao..je uko tayari kuishi kwa ushindani na upinzani toka kwa wenzako wenye visu vikali?

-ushawahi kujiuliza kwanini wanawake wazuri na hasa ma-miss huwa hawaolewi?

-ushwawhi kuchunguza kuwa kila mwanaume mwenye akili timamu hajaoa mwanamke mrembo sana bali wa kawaida tuu na anachepuka na hao warembo sana.

-umejuaje kuwa huyo mwanamke anakupenda?...au kwavile anakuita mume wake?..au kwavile ndugu zake wanakuaminisha kuwa dada yao anakupenda?

-kwanini hujamnunulia simu mkeo kiasi kwamba simu yake inakuwa diverted na huyo esx-boyfiend wake? hujui kuwa anatumia simu aliyonunuliwa na ex wake?

-jibu maswali magumu hapo juu ndio niweze kukushauri zaidi.....tafakari chukua hatua.
kweli aanze na kujibu maswali ndio tumshauri
 
Utoto una nafasi kubwa katika hii habari. Ninyi ndio mnaopendana, kupitia maongezi yenu mnafahamiana wenyewe, sisi hua hatupo, na mkiwa katika vitendo nk, ni ninyi wenyewe ndio mnajua mnafanya nini,sisi hua hatupo,sasa huo ushauri utakaopewa hapa una manufaa mapana kweli?

Sina hakika sana, ila kama unamashaka na mahusiano yako na wewe basi ni afadhari umkarishe chini muongee juu ya huo wasisi wako, ili asije akukupotezea muda na pesa kwa maneno matamu ya kilaghai kuhusu mapenzi yenu. Funguka kijana D45
 
Ivi kwa nini vijana wa siku izi hamjiamini?? Eti ni mrembo sana so what?? me tangu mdogo mama aliniaminisha kuwa vitu vizuri vimetengenezwa au kuumbwa kwa ajili yangu basi nikawa naelewa ivyo...wanaofaulu vizuri darasani nimo, mademu wazuri niling'oa mimi, magari mazuri nikanunua mimi na mpk sasa naishi vzr na mke wangu mpenzi ambaye ni mrembo kweli kweli na wala sina pressure....Poleni nyie msiojiamini!!
 
Back
Top Bottom