Naomba ushauri kuhusu kozi ya Diploma in Mining Engineering

Kaluluma

JF-Expert Member
Mar 7, 2019
238
500
Habari za leo wakuu, nimechaguliwa Diploma in Mining Engineering katika Chuo cha Madini Dodoma, naomba kujua mwenye uelewa wowote kuhusu

1.source nzuri za materials
2.njia nzuri za kutumia katika kujisomea
3. Mwenye mchango wowote wa kimawazo wa kunijenga unakaribishwa
Natanguliza shukrani🙏🙏
 

yeddy guyy

JF-Expert Member
Mar 31, 2015
631
500
Habari za leo wakuu, nimechaguliwa Diploma in Mining Engineering katika Chuo cha Madini Dodoma, naomba kujua mwenye uelewa wowote kuhusu

1.source nzuri za materials
2.njia nzuri za kutumia katika kujisomea
3. Mwenye mchango wowote wa kimawazo wa kunijenga unakaribishwa
Natanguliza shukrani🙏🙏
Ni pm kijana nipo hapa madini dodoma nikupe nondo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom