Naomba ushauri kuhusu biashara ya ice cream

essaugervas

JF-Expert Member
Jun 25, 2016
586
250
inategemeana na eneo lakn nadhan kwa kipindi hiki tunaelekea kwenye mvua sidhan kama itakua inatoka sana
 

mmekutravella

Member
Apr 16, 2013
91
95
Inalipa sana ila location ndio. muhimu na pia mkoa uliopo..na unaposema ice cream ni ipi maana kuna watu wanashindwaga kutofautisha zile barafu na ice cream..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom