Naomba sample ya consultancy proposal

stephvn

Member
Jun 15, 2021
25
45
Habari ndugu zangu!

Kuna sehemu nafukuzia mchongo ni international NGO agency ya UN....ila nimepata changamoto kidogo maana nimeambiwa hawapokei application letters maana ni position ya consultancy.

Mimi sina uzoefu na kuomba consultancy hivyo basi nahitaji mwenye sample ya proposal ya kuombea consultancy anisaidie ili niweze kui-customize nifanye application.

nitumie kwa email yangu stephvnnn@gmail.com

THANKS in advance!
 

bitimkongwe

JF-Expert Member
Oct 21, 2009
3,686
2,000
Unatakiwa kuandika Expression of Interest kwa hiyo Consultancy? Unatakiwa kujua ni kitu gani kinatakiwa kwanza.

Ukishajua jaribu kugoogle, mfano, how to write expression of interest for a consultancy. Halafu utafuata zile guidelines (kuna standard guidelines ambazo kila EoI inatakiwa iwe na hivyo vitu).
 

stephvn

Member
Jun 15, 2021
25
45
Unatakiwa kuandika Expression of Interest kwa hiyo Consultancy? Unatakiwa kujua ni kitu gani kinatakiwa kwanza.

Ukishajua jaribu kugoogle, mfano, how to write expression of interest for a consultancy. Halafu utafuata zile guidelines (kuna standard guidelines ambazo kila EoI inatakiwa iwe na hivyo vitu).
Natakiwa kusubmit proposal sijajua kama ndio expression of interest au vipi!
Nimegoogle naona kama nachanganyikwa.
 

bitimkongwe

JF-Expert Member
Oct 21, 2009
3,686
2,000
Hebu nitumie hilo tangazo hata nusu tu nikuelekeze kwenye private mail (if you are interested)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom