Naomba sample ya barua ya mdhamini


mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
1,592
Likes
585
Points
280
Age
31
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
1,592 585 280
Wakuu naomba mwenye sample ya barua ya mdhamini au maelezo ya jinsi ya ku draft barua ya udhamini..natanguliza shukrani zangu za dhati.
 
L

Lyandembela1

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
278
Likes
14
Points
35
L

Lyandembela1

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
278 14 35
Husika na kichwa hapa juu,

Mimi Mto Lyandembela1 nathibitsha kuwa ninamfahamu vyema mwantui akiwa rafiki na mwanachama mwenzangu wa jamii forum. Naomba ashughulikiwe katika kile atakacho hitaji kuoka kwako.

Aksante sana.

Mto lyandembela1
 
Last edited by a moderator:
A

albertdaniel

New Member
Joined
Dec 16, 2014
Messages
3
Likes
0
Points
3
A

albertdaniel

New Member
Joined Dec 16, 2014
3 0 3
Duh nami nitoe shukrani zangu maana elimu hii ya bure kabisa
 
M

mkubwa1985

New Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
1
Likes
0
Points
3
Age
33
M

mkubwa1985

New Member
Joined Aug 27, 2014
1 0 3
jaman naomba kujua nafasi kazi zinapatiakana katika nutritonal field
 
yello masai

yello masai

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
2,071
Likes
1,506
Points
280
Age
49
yello masai

yello masai

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
2,071 1,506 280
Nilikuwa napita tu ikabidi nisimame kidogo nisikilize
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
19,223
Likes
26,147
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
19,223 26,147 280
jaman naomba kujua nafasi kazi zinapatiakana katika nutritonal field
Ninge elewa swali lako, bilashaka ningekusaidia aiseeee......
Auliweke swali lako vizuri, nikirudi nitapitia nione kama nitakuelewa
 
Arsenalist1

Arsenalist1

Senior Member
Joined
Jul 13, 2015
Messages
156
Likes
31
Points
45
Arsenalist1

Arsenalist1

Senior Member
Joined Jul 13, 2015
156 31 45
Wakuu naomba mwenye sample ya barua ya mdhamini au maelezo ya jinsi ya ku draft barua ya udhamini..natanguliza shukrani zangu za dhati.
Kam ulifanikiwa naomba msaada
 
D

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
2,486
Likes
2,408
Points
280
D

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
2,486 2,408 280
Husika na kichwa hapa juu,

Mimi Mto Lyandembela1 nathibitsha kuwa ninamfahamu vyema mwantui akiwa rafiki na mwanachama mwenzangu wa jamii forum. Naomba ashughulikiwe katika kile atakacho hitaji kuoka kwako.

Aksante sana.

Mto lyandembela1
Ahudumiwe kutoka.......pia ni njema ukiingiza hapo na ukatoa neno ashughulikiwe
 
M

Mr. Verossa

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
539
Likes
207
Points
60
Age
28
M

Mr. Verossa

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
539 207 60
nenda serikali ya mtaa wako kuna barua za udhamini
 
CONSTRUCTIVE THOUGHT

CONSTRUCTIVE THOUGHT

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2015
Messages
1,165
Likes
313
Points
180
CONSTRUCTIVE THOUGHT

CONSTRUCTIVE THOUGHT

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2015
1,165 313 180
Duh!
Wabongo acheni kuaibisha Elimu ya Bongo. Hii inamanisha mnakalili na sio kuelewa.

Hakuna haja ya kuona barua ya Udhamini ndio uelewe (Huku ni kukalili). Barua ya udhamini ni barua rasmi, hivyo unapaswa kuelewa na kutumia fomati ya barua rasmi ktk kuandika barua ya udhamini ikiwa na maudhui ya udhamini. Hakuna haja ya kukalili!!!
 
NDESSA

NDESSA

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
1,891
Likes
1,570
Points
280
NDESSA

NDESSA

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
1,891 1,570 280
Husika na kichwa hapa juu,

Mimi Mto Lyandembela1 nathibitsha kuwa ninamfahamu vyema mwantui akiwa rafiki na mwanachama mwenzangu wa jamii forum. Naomba ashughulikiwe katika kile atakacho hitaji kuoka kwako.

Aksante sana.

Mto lyandembela1
Mto Lyandembela Ifunda Iringa.
 
Abuhunna

Abuhunna

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
361
Likes
126
Points
60
Abuhunna

Abuhunna

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
361 126 60
Duh!
Wabongo acheni kuaibisha Elimu ya Bongo. Hii inamanisha mnakalili na sio kuelewa.

Hakuna haja ya kuona barua ya Udhamini ndio uelewe (Huku ni kukalili). Barua ya udhamini ni barua rasmi, hivyo unapaswa kuelewa na kutumia fomati ya barua rasmi ktk kuandika barua ya udhamini ikiwa na maudhui ya udhamini. Hakuna haja ya kukalili!!!
Hakuna neno la kiswahili "kukalili" ni kukariri
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,225