Naomba radhi

Analogia Malenga

Platinum Member
Joined
Feb 24, 2012
Posts
5,292
Reaction score
10,842
Habari zenu wajamen!,naomba radhi kwa kingia bila kubisha hodi. Anayedhani alikuwa uchi wamnyama asiogope maana mimi ni kipofu macho yangu fimbo. Aman iwe nanyi....!
 
Habari zenu wajamen!,naomba radhi kwa kingia bila kubisha hodi. Anayedhani alikuwa uchi wamnyama asiogope maana mimi ni kipofu macho yangu fimbo. Aman iwe nanyi....!

iwe pia nawe??

Ingia tu haina kwereeee
 
Habari zenu wajamen!,naomba radhi kwa kingia bila kubisha hodi. Anayedhani alikuwa uchi wamnyama asiogope maana mimi ni kipofu macho yangu fimbo. Aman iwe nanyi....!

Maweee............
 
Habari zenu wajamen!,naomba radhi kwa kingia bila kubisha hodi. Anayedhani alikuwa uchi wamnyama asiogope maana mimi ni kipofu macho yangu fimbo. Aman iwe nanyi....!

umepata division ngapi?
 
Hahahaahh huyu mgeni ana mkwara, karibu sana!
 
Pitia jukwaa la wakubwa macho yenyewe yatafunguka kwa sauti tu za huko.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…