Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba profile la mh. Moses Machali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by simjui mtu, Jul 19, 2011.

  1. s

    simjui mtu Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ma great thinker! nilikuwa naomba wadhifa wa mbunge wa kasulu mjini mh.Moses Machali kupitia NCCR MAGEUZI,
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Angelikuwa ni wa CDM ningelihangaika huyu subiria wajuvi wengine!
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,226
    Likes Received: 1,376
    Trophy Points: 280
    Mchungaji upo? Huwajui wabunge wa NCCR MANUNUZI?
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Mkuu sina time nao hao mimi nafatilia CDM tu!
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu karibu javini kwanza
    ok anavyoongea kama muhubiri vile of course angekuwa CDM tunge google ok check google usituchoshe
     
  6. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,439
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    nccr,cuf,ccm na tlp hakuna sababu ya kuwafahamu.
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hahahahahahaaa unanivunja mbavu mkuu! Kazaliwa August 9 1981, kasulu. Kasoma St. Augustine University of Tanzanzia SAUT-2008, Mbunge wa NCCR-Kasulu Mjini.. Hajui kuongea vizuri/kisomi then mbishi sana!
     
  8. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoja mimi nikusaidie kidogo.
    Mwaka wa kuzaliwa siujui ila namjua tangu mwaka 2004.
    Degree: BA Education, st Augustine University 2010.
    Secondary: Newman Sec School ila centre yake ya mtihani ni Kigoma Sec mwaka 2006 (adv level).
    College: Kasulu teaching college na kabla ya kuwa mbunge alikuwa Mwalimu wa Kigoma Pr Schoo.
     
  9. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani!
     
  10. n

    ngarauo Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamjambo wadanganyika wezangu
     
  11. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2014
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    mojawapo ya sifa zake ni kudunda hadi wazazi wake

    alishawahi kudundwa dodoma kwa kulazimisha watu wampishe barabarani... akaishia kusema ni majambazi mwaka 2013

    kijana ana shida ya kulewa sifa
     
  12. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2014
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,204
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 145
    Haya sasa kalichokoa watu wanamalizia!!!!!
     
  13. I

    IKWETE JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2014
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 4,061
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    NCCR Manunuzi?
     
  14. Mazoko

    Mazoko JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2014
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimbunge mwenyeakili zaidi ya wabunge wa CCM. Machali moja nisawa na wabunge 25 wa CCM
     
Loading...