Naomba msaada wa kung'amua tatizo hapa

MTU 4

Member
Mar 4, 2019
96
250
Ilianza Kama tonsensi ikaisha ikaja michaniko ya ulimi kidogo nikatumia dawa nayo ikaisha.. sahivi nimekuwa nikisikia ganzi usoni,mbavu Kama zinabana japo sahivi zimelegeza kidogo na Kuna muda hata haja kubwa ilikuwa tabu lkn sahivi angalabu, imefika hatua nimeota viupele usoni na hata kusikia ganzi kwenye vidole vya mikono.

Hospital nimeenda nimepewa dawa na kuandikiwa sindano lkn afadhari yake si sana Hali bado inaendelea kubwa hasa hili la kufa ganzi na kusikia misuli ikivuta haswa ya mbavu ama usoni!.. mpk sahivi sijapata ufumbuzi japo kiasi fulani ipo angalau lkn bado.

Kama Kuna yeyote anaejua tatizo hili na dawa yake au kama unaushauri plz usipite hivihivi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom