Naomba msaada wa kufanya malipo online

Naomba msaada wa kufanya malipo online

KijanaHuru

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Posts
1,822
Reaction score
2,332
Nahitaji Kufanya Malipo Katika website fulani nje kiasi kama $5 Tu.
Naomba Msaada mwenye card au paypal account
Ni muhimu sana kufanya leo kabla ya saa 5 usiku, naombeni sana msaada wakuu jamani.
Malipo nafanya $5 Tu.
 
Kwamba unataka mtu atumie account yake kukulipia?

Tatizo hilo tayari, kwanini usifungue account yako mwenyewe paypal?
 
Kwamba unataka mtu atumie account yake kukulipia?

Tatizo hilo tayari, kwanini usifungue account yako mwenyewe paypal?
Nimefungua lakini hadi kufanya confirmation naona ni hadi kesho tena haiwezi kuwa leo leo
ndio maana nahitaji msaada
 
Nimefungua lakini hadi kufanya confirmation naona ni hadi kesho tena haiwezi kuwa leo leo
ndio maana nahitaji msaada
Tatizo hapo uaminifu na je kwanini usieleze kabisa kuwa unataka kufanya malipo wapi na kwaajili gani? Ukibania info watu wanakuwa hawako interested kusaidia.
 
Pia huko ulipo hakuna watu wanaokufahamu wanaoweza kukusaidia? Hata ndugu, jirani au rafiki.

Maana humu mtandaoni na masuala ya pesa ni rahisi mtu kuingizwa choo cha kike.
 
Tatizo hapo uaminifu na je kwanini usieleze kabisa kuwa unataka kufanya malipo wapi na kwaajili gani? Ukibania info watu wanakuwa hawako interested kusaidia.
Mie sina shida kumuamini Mtu
Nampa details afanye yeye mwenyewe akikamilisha basi deal done
huku nipo hata kama kuna mtu atakuwa na account basi nadhani ni mwalimu wa shule ya msingi na secondary tu
 
Nataka kufungua paypal lkn nashindwa, inakataa namba zangu japo nimeanza kuandika +255
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom