Naomba msaada wa hili


ISSA SHARAFI

ISSA SHARAFI

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
407
Likes
2
Points
0
ISSA SHARAFI

ISSA SHARAFI

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
407 2 0
Najiuliza: Ni majibu yapi yamefikiwa juu ya ile tume ya uchunguzi wa lile bomu lililolipuliwa kule Arusha may 15 2013.
Pia kutokana na ile pesa iliyoahidiwa na serikali, je nani kajitokeza kumtaja mhusika wa ule mlipuko?
Naomba mniambie kwa maswali yangu hayo mawili.
 
jesse alibalio

jesse alibalio

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2011
Messages
270
Likes
2
Points
33
Age
49
jesse alibalio

jesse alibalio

JF-Expert Member
Joined May 13, 2011
270 2 33
Majibu yake ni magumu kukwambia.Hii ipo Ktk Tz pekee.Eti kosa ufanye wewe alafu ujichunguze wewe mwenyewe!!
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,213
Likes
2,351
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,213 2,351 280
haya maswali peleka kwa mbunge wa jimboni kwako
 
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
333
Likes
11
Points
33
Age
36
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
333 11 33
ulikua ni upepo tu umeshapita mkuu. hii ndio Tanzania yetu. hatimae sisi tutakwisha watabaki wao tu.
 
E

edward snowdern

Senior Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
139
Likes
0
Points
0
E

edward snowdern

Senior Member
Joined Nov 30, 2013
139 0 0
jibu analo dj mbowe
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Mpigie Advera Senso msemaji wa geshi la poti
 

Forum statistics

Threads 1,263,419
Members 485,881
Posts 30,150,628