Naomba msaada kujibiwa haya maswali


P

pethidine 2

Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
19
Likes
11
Points
5
P

pethidine 2

Member
Joined Oct 3, 2017
19 11 5
Mimi sheria ilipita kushoto napenda kujua kazi za watu wafuatao <br />1. Hakimu<br />2. Judge<br />3. Wakiri<br /><br />Pia nijue hizi mahakama kiundani zaidi<br />1. Mahakama ya mwanzo na inauwezo gani.<br />2. Mahakama ya wilaya na uwezo wake <br />3.mahakama ya rufaa na uwezo wake<br />4. Mahakama ya aridhi na si mahakama zingine<br />5. Mahakama ya watoto<br /><br />Mwisho<br />Nn sababu ya kesi kusikilizwa muda mrefu?<br /><br />Nawezaje kufungua jarada LA kesi<br /><br />Nawezaje kuondoa kesi mahakamani/ kuifuta<br /><br />Simu inapogika nikiwa mahakamani sheria inasemaje. Maana huwa nasikia ni makosa. Maswali ni mengi tuanze na haya.
 
bioto yona raphael

bioto yona raphael

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
610
Likes
1,113
Points
180
bioto yona raphael

bioto yona raphael

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
610 1,113 180
wanakuja subiri
 
ChamaDola

ChamaDola

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2016
Messages
3,439
Likes
2,767
Points
280
ChamaDola

ChamaDola

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2016
3,439 2,767 280
Kuna nyuzi nyingi za namna hiyo humu ndani ebu google vizuri utaziona
 

Forum statistics

Threads 1,213,508
Members 462,174
Posts 28,480,387