Naomba msaada kuhusu taasisi ya kifedha au kampuni inayoitwa CGI (Magellan international)

Ngorunde

Platinum Member
Nov 17, 2006
2,422
2,000
Wanajamvi Amani kwenu.

Tafadhali kwa yeyote mwenye kuijua taasisi ya kifedha au kampuni inayoitwa CGI (Magellan international) anipe mwanga jinsi inavyofanya kazi.

Ninatanguliza shukurani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom