Naomba msaada kuhusu masuala ya mkataba wa kupanga

kwenda21

JF-Expert Member
Mar 11, 2014
2,609
2,000
Jamani mimi mwenzenu ndio naenda kuanza maisha leo. Kuna sehemu naenda kulipa kodi ya miezi mitatu ila hiyo sehemu nilishaichukua miezi mitatu iliyo pita sema sikuhamia

Sasa mfano kodi nililipa tarehe7 mwezi 2 ni ya miezi 3 ilikuwa iishe lini.

Akhsanteni
 

kwenda21

JF-Expert Member
Mar 11, 2014
2,609
2,000
Sikupenda kuumiza kichwa na hesabu, we niulize habari za mamovie
 

Chwekamu

JF-Expert Member
Nov 1, 2017
467
500
Jamani mimi mwenzenu ndio naenda kuanza maisha leo. Kuna sehemu naenda kulipa kodi ya miezi mitatu ila hiyo sehemu nilishaichukua miezi mitatu iliyo pita sema sikuhamia

Sasa mfano kodi nililipa tarehe7 mwezi 2 ni ya miezi 3 ilikuwa iishe lini.

Akhsanteni
6May
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom