Wakubwa shikamooni, wenzangu mambo zenu... mi ni memba mpya wa JF, naomba mnisaidie kunielekeza mambo ya muhimu humu ndani ili na mimi nisionekane mshamba... ahsanteni sana
Mh we mbaba jaman, mi naona aibu hayo maneno yakoMkuu unapenda sana Dudu mpaka ukaanza kujiita Dick Monger, maana yake ni mlaku wa Dudu.
Hebu thibitisha uhalisia wa jina lako kwa kuja PM kwangu tuzungumze kuhusu kukuzawadia hiyo kitu.
Ahsante.
sasa unaona aibu akati jina lako tuu ni aibu tosha!? ngoja nije pm nikupe darsaMh we mbaba jaman, mi naona aibu hayo maneno yako
Kama nani jina lake gumu dogoAhsante thatsit, ila humu watu wana majina magumu
Vip kameshaeleweka na me nipeleke yang ikatemewe matesasa unaona aibu akati jina lako tuu ni aibu tosha!? ngoja nije pm nikupe darsa
Umeolewa?!Mh we mbaba jaman, mi naona aibu hayo maneno yako
vitu vingine muwe mnaachia wazee wenu alaaaah!Vip kameshaeleweka na me nipeleke yang ikatemewe mate
pm ndiyo wapi we mkaka
Karibu usishangae kuna Vijana wa Lumumba huwa wanajitoa ufahamu usishangae wapo kazini wanalipwa buku 3 na bando la bule kutetea CcmWakubwa shikamooni, wenzangu mambo zenu... mi ni memba mpya wa JF, naomba mnisaidie kunielekeza mambo ya muhimu humu ndani ili na mimi nisionekane mshamba... ahsanteni sana